Kinh nghiệm kiếm code AMZ ?

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Các bác các cô các chú cho mình xin ít kinh nghiệm kiếm code AMZ với ạ.
Mình biết một số ứng dụng trên appstore hay android market yêu cầu mình cài các ứng dụng hay chơi game để mình tích điểm sau này đổi code AMZ. Giờ mình đầu tư vài em đt về chiến thể loại này, nhưng hiểu biết của mình về món này gần như bằng 0. K biết để chiến đc thể loại này thì cần những thứ gì. Mong các bác chỉ giáo với ạ.

có nhiều thể loại kiếm tiền online và hình thức pay ra amz. bạn cần có thể mua lại, hoặc học hỏi cách kiểm tiền đó, chứ đầu tư chiến bằng điện thoại đến bao h

có nhiều thể loại kiếm tiền online và hình thức pay ra amz. bạn cần có thể mua lại, hoặc học hỏi cách kiểm tiền đó, chứ đầu tư chiến bằng điện thoại đến bao h
Mình thấy các bác dùng nhiều IP trên 1 đt để chiến đó bác. Chú mua đt thì đến bao giờ cho đủ :D

Ngại chẹck info, bác làm mảng gì chuyển qua offer vậy, thấy bác tham gia mmo từ 2012. Hiểu biết = 0 thì đừng nên mua dt về vội. Bác cứ mày mò với đt đang có trc đi đã xem mình có "phù hợp" với mảng này ko, có kiêm đc app ngon, có kết quả khả quan và cảm thấy app pay ổn định hay ko hãng đầu tư thêm đt.

Ngại chẹck info, bác làm mảng gì chuyển qua offer vậy, thấy bác tham gia mmo từ 2012. Hiểu biết = 0 thì đừng nên mua dt về vội. Bác cứ mày mò với đt đang có trc đi đã xem mình có "phù hợp" với mảng này ko, có kiêm đc app ngon, có kết quả khả quan và cảm thấy app pay ổn định hay ko hãng đầu tư thêm đt.
Mình mò 1 buổi đc gần 4$ bác ạ, thấy cũng ok phết. Cứ cài ứng dụng với chơi game đến level nó quy định thôi.
Ủa cái này là offer đó hả. giờ mới biết :v

Mình mò 1 buổi đc gần 4$ bác ạ, thấy cũng ok phết. Cứ cài ứng dụng với chơi game đến level nó quy định thôi.
Ủa cái này là offer đó hả. giờ mới biết :v
nghe có vẻ hót, bác cho e theo vs có con điện thoại android ghẻ k biết làm được k :v, ak mà kinh nghiệm của e là amz bán rất bèo rate toàn 17 18

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom