• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kinh nghiệm chơi site HYIP dài ngày

Status
Not open for further replies.

Soixam

Hero
Reactions
1,508
MR
0.404
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hi all,

Hôm nay lập topic để thảo luận cách chơi site dài ngày sao cho hiệu quả nha, trước giờ mình thường chơi site ngắn ngày hoặc site trung hạn. Chơi site dài ngày toàn lỗ. Trong này không biết có bác nào chơi trang dài ngày không ? chia sẻ cho mọi người cách chiến site dài ngày hiệu quả đi.

- Có nên compound (lãi kép) khi chơi trang dài ngày không?
- Với trang dài ngày thường lãi ngày rất thấp, vậy nên các bác thường hay chơi với mức min deposit hay là dep nhiều để lấy lãi nhiều?
- Các bác có hay chơi nhiều trang dài ngày một lúc không hay là chỉ chọn 1 trang các bác thấy ổn nhất rồi dồn tiền vào đó ?

Các pro nào không chia sẻ thì dành thời gian kiếm tiền nha, để newbie tụi em có chỗ thảo luận kiếm vài $ lẻ qua ngày nha ^^

Hình như mới gặp bác trên telegram =))
Mình thì ưu tiên việc hồi vốn trc khi compound

Monitor mà nhờ chỉ dẫn thế thì tiêu rồi. Hóng cao nhân chỉ dẫn cho bác ấy sớm có thêm kinh nghiệm.

- Với trang dài ngày thường lãi ngày rất thấp, vậy nên các bác thường hay chơi với mức min deposit hay là dep nhiều để lấy lãi nhiều?
- Các bác có hay chơi nhiều trang dài ngày một lúc không hay là chỉ chọn 1 trang các bác thấy ổn nhất rồi dồn tiền vào đó ?

Tiện gặp topic, mình chia sẻ. Mình ko phải pro về site daily, nhưng cách chơi daily của mình như này :

1-Tùy site ngon hay dở, tùy admin, tùy tình hình deposit của investors và bỏ vốn của admin vào site mà tính toán có nên hay ko. Còn compound mình từng thấy kể những site 1 day mà có những Mem dep nhiều plan 1 lúc từ plan 1 ngày tới plan 15,30, 45 ngày rồi như những site của admin proven trong thời gian qua

2-Site dài ngày thì khá lâu để hồi vốn, nên ưu tiên việc giảm thiểu rủi ro xuống. Nếu các bạn có acc ở các diễn đàn lớn, thấy site nào ổn, dep nhiều cũng dc, đi post proof cho admin để an toàn hơn. Còn ko thì cheat min, lấy công làm lãi, ăn RCB, login rút cũng hơi mệt tí, cẩn thận cái ip nữa ( forum cấm cheat nên mình ko bàn sâu vấn đề này )

3-Daily mà ổn thường ko nhiều như những site ngắn ngày, lâu lâu mới có 1 vài site ổn như ak47, ddfuture...( hiện tại đã scam) . Site daily ít admin làm hơn là 1 day hay hourly vì thứ nhất đầu tư nhiều hơn xác định phải chơi lớn, nếu add mon quá bèo nhèo và những gói nhỏ mon cũng ko ai chơi. Còn add 1 loạt mon lớn và cho cheat ngay từ đầu khả năng Members sẽ tung dep chạy vì nghĩ admin đang kéo dep, thêm nữa plan của nó ko thực sự hấp dẫn dc người chơi do vấn đề investors muốn xoay vòng vốn nhanh và thiếu kinh nghiệm chơi daily, tâm lý đề phòng rủi ro....Và khi dep rồi, thì cả 1 khoảng lặng sau đó, rất nguy hiểm vì khó trở tay. Nên theo quan điểm của mình tất cả trứng ko bỏ chung 1 giỏ, sẽ ko dep tất vào 1 site nào mà chơi dàn trải

Last edited:
Hồi năm ngoái mình chơi hyip và tèo vô số, giờ mình nghỉ chơi rồi, nhưng mình rút ra kinh nghiệm là : 100% phải hồi vốn cái đã, còn sau đó tính tiếp.

Site ngon giờ cũng ít lắm, bây giờ ai cũng khôn ăn cả thì ad nó cũng không lấy gì làm lãi -> scam sớm thế là anh em lỗ. mình ăn ít toàn là ngắm lâu lâu có cái site ngâm, site lãi nhỏ nhỏ thấy tạm ổn thì chơi ít kiếm lãi mà vẫn ăn scam. :D

Chơi sao vậy mấy bác. E chơi toàn bị lỗ hix :(

Tiện gặp topic, mình chia sẻ. Mình ko phải pro về site daily, nhưng cách chơi daily của mình như này :

1-Tùy site ngon hay dở, tùy admin, tùy tình hình deposit của investors và bỏ vốn của admin vào site mà tính toán có nên hay ko. Còn compound mình từng thấy kể những site 1 day mà có những Mem dep nhiều plan 1 lúc từ plan 1 ngày tới plan 15,30, 45 ngày rồi như những site của admin proven trong thời gian qua

2-Site dài ngày thì khá lâu để hồi vốn, nên ưu tiên việc giảm thiểu rủi ro xuống. Nếu các bạn có acc ở các diễn đàn lớn, thấy site nào ổn, dep nhiều cũng dc, đi post proof cho admin để an toàn hơn. Còn ko thì cheat min, lấy công làm lãi, ăn RCB, login rút cũng hơi mệt tí, cẩn thận cái ip nữa ( forum cấm cheat nên mình ko bàn sâu vấn đề này )

3-Daily mà ổn thường ko nhiều như những site ngắn ngày, lâu lâu mới có 1 vài site ổn như ak47, ddfuture...( hiện tại đã scam) . Site daily ít admin làm hơn là 1 day hay hourly vì thứ nhất đầu tư nhiều hơn xác định phải chơi lớn, nếu add mon quá bèo nhèo và những gói nhỏ mon cũng ko ai chơi. Còn add 1 loạt mon lớn và cho cheat ngay từ đầu khả năng Members sẽ tung dep chạy vì nghĩ admin đang kéo dep, thêm nữa plan của nó ko thực sự hấp dẫn dc người chơi do vấn đề investors muốn xoay vòng vốn nhanh và thiếu kinh nghiệm chơi daily, tâm lý đề phòng rủi ro....Và khi dep rồi, thì cả 1 khoảng lặng sau đó, rất nguy hiểm vì khó trở tay. Nên theo quan điểm của mình tất cả trứng ko bỏ chung 1 giỏ, sẽ ko dep tất vào 1 site nào mà chơi dàn trải

wow , cảm ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu. newbie đỡ bị scam và lỗ vốn khi chơi HYIP

Site ngon giờ cũng ít lắm, bây giờ ai cũng khôn ăn cả thì ad nó cũng không lấy gì làm lãi -> scam sớm thế là anh em lỗ. mình ăn ít toàn là ngắm lâu lâu có cái site ngâm, site lãi nhỏ nhỏ thấy tạm ổn thì chơi ít kiếm lãi mà vẫn ăn scam. :D

Giờ có chơi site nào không bác? :D inbox em tham khảo với

Mình cũng chia sẽ với các bạn newbies đang chơi HYIP: không phải tự nhiên mà forum ra quy định cấm lôi kéo các thành viên ra ngoài forum để thảo luận, chia sẽ các vấn đề về HYIP. Các hội nhóm FB, group... họ có thể chỉ bạn 1 vài site ngon lúc đầu để tạo niềm tin, sau đó chính họ ra site hoặc cấu kết admin dụ bạn dep nhiều để thịt luôn thể. Không ai tự nhiên đi giúp bạn để tự hại chính mình vậy: Site ngon họ chơi kín chứ tự dưng chia sẽ để nhiều người dep vào dễ rủi ro admin scam sớm à :|

Ai có lòng tốt thì họ sẽ tự post những site tốt, hoặc thông tin cụ thể trên các forums. Sắp vào các tháng cuối năm rồi, thời điểm các admin hoạt động khá mạnh, các bạn nên cẩn thận hơn trong đầu tư nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom