kính đề nghị admin và mod và giải quyết dùng chuyện này_và bạn goodbyemichelle cho proof

Status
Not open for further replies.

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
bạn goodbyemichelle có nói ở đây :http://mmo4me.com/showthread.php?10...-a-e-chien-seosprintnet&p=2290026#post2290026
mình cũng đã thấy mod max cảnh báo ở đây:http://mmo4me.com/showthread.php?107011-NamTuoc-vao-tra-loi về chuyện này,jo đến lượt bạn này nói làm mình ức chế
Mong các mod và admin và giải quyết hộ,không thể muốn nói là nói được, rule có đó chứ chưa nói tới văn hóa nói
_có từ đây nữa:http://mmo4me.com/showthread.php?107148-sell-lai-list-job-cho-a-e-chien-seosprintnet/page2

Last edited by a moderator:
bạn goodbyemichelle có nói ở đây :http://mmo4me.com/showthread.php?10...-a-e-chien-seosprintnet&p=2290026#post2290026
mình cũng đã thấy mod max cảnh báo ở đây:http://mmo4me.com/showthread.php?107011-NamTuoc-vao-tra-loi về chuyện này,jo đến lượt bạn này nói làm mình ức chế
Mong các mod và admin và giải quyết hộ,không thể muốn nói là nói được, rule có đó chứ chưa nói tới văn hóa nói

Hờ hờ, mod vào xem xét nhé, cậu này mở topic dịch vụ bán list job mà không có đóng bảo hiểm là 1, 2 là mình vào hỏi về chất lượng sản phẩm thì cậu ấy không trả lời với cái lý do củ chuối là do mình ném gạch nên không trả lời, hay là có điều gì muốn giấu nên không trả lời?

Vote cho goodbyemichelle nhé...làm ăn thì phải rõ ràng chứ...

nhắc nhở cả 2. Bác goodbyemichelle cũng không nên nói bóng nói gió là bác kia scam vì chưa có bằng chứng nên cẩn trọng lời nói xíu và lời nói nên thể hiện người văn minh xíu đừng thêm ít gạch or đá nhé bác ^^!. Còn bác top bác buôn bán thì người ta support bác cũng nên lựa lời mà nói còn muốn uy tín để sell không ai nói thì nên đóng bảo hiểm cho mọi người an tâm mà mua. Topic mình mình thấy cũng chưa cần phải lập ra nhỉ! bác top xem bình tĩnh lại giữ hòa khí! Thân

upppppppppppppppppppppppp lên

xin lỗi nhưng với những cái đó mà ban nick ông kia thì bạn ra đi trước là cái chắc :)). mở dịch vụ thì mọi người có quyền thắc mắc nếu chưa rõ ràng. còn ko giải thích còn đi report và chưa chứng minh dc mình bị xâm phạm uy tín thì xác định :))

nhắc nhở cả 2. Bác goodbyemichelle cũng không nên nói bóng nói gió là bác kia scam vì chưa có bằng chứng nên cẩn trọng lời nói xíu và lời nói nên thể hiện người văn minh xíu đừng thêm ít gạch or đá nhé bác ^^!. Còn bác top bác buôn bán thì người ta support bác cũng nên lựa lời mà nói còn muốn uy tín để sell không ai nói thì nên đóng bảo hiểm cho mọi người an tâm mà mua. Topic mình mình thấy cũng chưa cần phải lập ra nhỉ! bác top xem bình tĩnh lại giữ hòa khí! Thân

Cái bằng chứng mình cần ở đây chính là câu trả lời về sản phẩm đó bác, trả lời câu đó là biết, còn không dám trả lời thì cần gì phải bằng chứng nữa, quá rõ ràng rồi

đóng bảo hiển với cái tóp này thì em lấy đâu ra mod,có 1 hay 2 $/tháng em chỉ sell để mua tool với trả tiền net thui,chứ em seo cũng lâu rui,có lừa ai đâu,,chưa thấy ai nói em lừa nta mua list cả, còn bảo hiểm thì cứ theo rule thui,chắc em chưa phạm rule thì phải,còn bạn kia nói thế nếu giả sử e cũng nói bác mod thế bác nghĩ sao?
-còn chuyện ko rõ ràng ở đâu,mình nói rõ riêng bạn này thì ko trả lời vì thái độ nói năng thì rõ ở trên cả,em chỉ theo công lý thui,chứ lý lẽ mệt lắm

Last edited by a moderator:
đóng bảo hiển với cái tóp này thì em lấy đâu ra mod,có 1 hay 2 $/tháng em chỉ sell để mua tool với trả tiền net thui,chứ em seo cũng lâu rui,có lừa ai đâu,,chưa thấy ai nói em lừa nta mua list cả, còn bảo hiểm thì cứ theo rule thui,chắc em chưa phạm rule thì phải,còn bạn kia nói thế nếu giả sử e cũng nói bác mod thế bác nghĩ sao?

Vấn đề là sao tôi hỏi cậu không dám trả lời, đánh trống lảng hoài thế, cậu không dám trả lời nên tôi nói thế, đâu có tự dưng mà nói người ta lừa đảo được, giờ cậu có trả lời được không?

Cái bằng chứng mình cần ở đây chính là câu trả lời về sản phẩm đó bác, trả lời câu đó là biết, còn không dám trả lời thì cần gì phải bằng chứng nữa, quá rõ ràng rồi
nếu mình đưa ra dc bằng chứng thì sao?nếu bạn ko đưa ra dc thì sao?
chấp nhận bann vĩnh viễn nhé?nói nhìu

nếu mình đưa ra dc bằng chứng thì sao?nếu bạn ko đưa ra dc thì sao?
chấp nhận bann vĩnh viễn nhé?nói nhìu

Bằng chứng của cậu là cái gì? giờ cậu trả lời câu hỏi của tôi đi đã rồi nói tiếp, chỉ cần trả lời thôi rồi tôi sẽ có bằng chứng nhé

- - - Updated - - -

Mở topic dịch vụ mà mờ mờ ám ám, quanh co mãi không trả lời lại còn già mồm =))

xin lỗi nhưng với những cái đó mà ban nick ông kia thì bạn ra đi trước là cái chắc :)). mở dịch vụ thì mọi người có quyền thắc mắc nếu chưa rõ ràng. còn ko giải thích còn đi report và chưa chứng minh dc mình bị xâm phạm uy tín thì xác định :))
chưa đọc thì đừng có nói liên thiên,thắc mắc thì chấp nhận,bạn ở đâu vào chưa rõ đã nói

chưa đọc thì đừng có nói liên thiên,thắc mắc thì chấp nhận,bạn ở đâu vào chưa rõ đã nói

Đánh trống lảng nãy giờ rồi đấy nhé, nói tóm lại là có trả lời hay không để biết đường còn report này :))

Trả lời trong cái topic bán hộ cái :))

Trường hợp này mình chỉ phạt ở mức độ cảnh báo đối với goodbyemichelle .

Hiện tại mình đã làm việc với BQT và có cập nhật rule cụ thể về việc vu khống, sẽ xử lý mạnh hơn đối với các trường hợp vu khống không có căn cứ. 2 bạn tham khảo thêm ở topic này nhé : http://mmo4me.com/showthread.php?7340-Noi-quy-truoc-khi-Report-Scam&p=2298861#post2298861

Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week

Most discussed of week