Kin Token : Kiếm Kin Token bằng App xem quảng cáo!

Thuthuy13

Junior
Reactions
17
MR
0.301
Hôm này Mình giới thiệu các bạn kiếm Token Kin bằng App xem quảng Cáo.

Thông tin về Kin​

Kin là gì?​

Tiền mã hóa Kin được sử dụng làm tiền trong hệ sinh thái kỹ thuật số của các ứng dụng và dịch vụ tiêu dùng. Ban đầu, Kin được ra mắt dưới dạng token ERC20 trên blockchain Ethereum và được thiết kế để trở thành đơn vị tiền tệ chính trong hệ sinh thái Kik messenger. Ban đầu, Kik đã ra mắt hệ thống điểm thưởng, không phải tiền mã hóa, được gọi là Kik Points và kết thúc vào năm 2017. Kin là viết tắt của Kinship, vì mục đích của nó là tăng cường mối quan hệ trong cộng đồng Kik. Kik đã huy động được khoảng 100 triệu USD trong đợt chào bán đồng tiền mã hóa lần đầu (ICO) của Kin vào tháng 9 năm 2017. Vào tháng 9 năm 2019, Kik nói rằng họ sẽ đóng cửa ứng dụng nhắn tin của mình để chống lại một vụ kiện đang diễn ra với Ủy ban An ninh và Giao dịch Hoa Kỳ về việc Kin ICO có bán chứng khoán chưa đăng ký hay không. Vào tháng 10 năm 2019, MediaLab đã mua Kik messenger, với mục tiêu duy trì Kin.

Kin hiện tại đã vào mạng SOL nên tương lai cực kỳ sáng sủa.

Đăng ký và Tải App trên Trang chủ về:
Links Đăng Ký :
Đăng ký APP Kin Token Tại Đây

Sau khi tải app về xong, các bạn đăng ký bằng FB + xác nhận số điện thoại, Rồi tiến hành xem quảng cáo như hình:

Về thu nhập:
  • Cứ mỗi clips 30s các thým nhận phần thưởng là 25 token Kin
  • 1 ngày xem tầm được 50 - 200 Quảng cáo tùy vào thời gian các bạn bỏ ra. Sau 1h có thể quay lại xem quảng cáo lại ở APP
  • Quy ra thóc : 1 ngày chịu bỏ ra 30 phút với giá Kin hiện tại được tầm 0.4 - 1 USD. Nếu đầu tư thời gian hơn, 1h quay lại xem 1 vài lần thì còn được nhiều hơn.
  • Min Rút: Không có Min Rút, 10 Kin cũng có thể rút ra được.
Rút Kin về đâu:
+ Rút về Trust
+ Rút trực tiếp về Sàn : Hiện tại Gate.Io, MXD.... Niêm yết Kin Token. Các bạn có thể đăng ký và KYC tại Gate:
Links đăng ký Gate tại đây : https://mmo4me.com/threads/gate-io-...u-airdrop-danh-cho-trade.430416/#post-7447230

APP hiện tại Phù hợp với Hệ máy IOS, xem không bị out ra ngoài.
Hệ Android xem hay bị out ra khói APP

P/s: em nói rõ là app này 1 ngày các thým không kiếm được nhiều đâu, chỉ tầm 2000 - 5000 Kin, theo tỷ giá sàn gate chỉ gần 0.5 - 1 USD thôi nhưng nó ổn 1 chỗ
1. Không mất thời gian, các thým chỉ bỏ 30s xem 1 clips là được 25 Kin rồi, không mất công sức mấy
- Thanh khoản: volume trade lên tới 2 triệu USD lên các thým đẩy lên sàn là có người mua ngay
Cái cuối là không hề có min rút, các thým có 1 Kin các thým cũng rút được, em cũng không biết tại sao 1 Kin vẫn rút được trong khi nhiều app khác min rút có khi lên 20 usd lận

Last edited:
Cái bet chơi như nào bác nhỉ, em không rõ tỷ lệ chấp. Hôm qua em vào kèo newcastle-northwich, newcastle có thắng northwich không? em chọn No mà kết quả hòa thì mình thắng hay thua vậy.

Cái bet chơi như nào bác nhỉ, em không rõ tỷ lệ chấp. Hôm qua em vào kèo newcastle-northwich, newcastle có thắng northwich không? em chọn No mà kết quả hòa thì mình thắng hay thua vậy.
Giờ cầy kin bằng Quảng cáo nó không được rồi bạn, Chỉ đơn thuần Bet các trận đấu thôi. Cái này dựa vào trình độ + may mắn rồi.
30 phút giờ vào Kick được 25 kin. Chủ đạo giờ vẫn là vô Bet.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom