New GATE.IO - Top 3 Sàn giao dịch lớn nhất thế Giới. Rất nhiều Airdrop dành cho Trade!

Thuthuy13

Junior
Reactions
17
MR
0.301
Sàn giao dịch GATE, Chính thức trở thành Top 3 sàn có khối lượng giao dịch lớn nhất thế giới.
Gate hiện tại đang có rất nhiều chính sách và dự án hỗ trợ các bạn trade.
Đặc biết dành cho những bạn có khối lượng giao dịch nhỏ từ 100 - 1K đô.

Các bước Đăng ký và KYC sàn Gate:

+ Các bạn đăng ký Gate theo Links: https://www.gate.io/signup/3326485

CHÚ Ý: Đăng ký REF mình được hưởng 10% phí giao dịch nhé các bạn.

Sau khi đăng ký xong, down APP về rồi ta bắt đầu tiền hành KYC.
Vào phần: Trung tâm bảo mật >>> Xác Định tên thật để tiến hành KYC
Yêu cầu KYC: Chụp ảnh CMT 2 mặt.
1 ảnh Sefi Cầm Chứng minh thư + Tờ giấy trắng ghi ID tài khoản

Đánh giá về sàn Gate:
  • Cả web và APP đều có giao diện tiếng việt rất thân thiện.
  • Phí mua USDT ổn định, không giống như bên BInance, Phí hôm nay 29K = 1 USDT
  • Có điểm Point thưởng khi bạn đăng nhập APP hàng ngày. Điểm này trừ vào Phí giao dịch. Bạn nào giao dịch tầm 100 - 1000$, gần như là miễn phí giao dịch.
  • Đăng nhập hàng ngày vào 1 tháng được nhận 30 điểm Points = 30$ tiền Phí giao dịch

Bên Gate khá nhiều AIRDROP dành cho các bạn Trade, Chưa kể mua bán C2C rẻ hơn so với Bên Binance. Chưa kể hàng ngày nhận điểm Point, trừ vào Phí giao dịch. Giao dịch gần như là không mất phí.
Trung Bình 1 tháng mình kiếm được tầm 500 - 1K USD ( Vốn 500 - 1K USD ) Về làm Airdrop TRADE Bên GATE

Cập Nhập: Tháng 8, Gate Chính thức trở thành Top 3 sàn Giao dịch Lớn nhất thế giới.

Chi nhánh hỗ trợ Gate tại Việt Nam: https://t.me/gateiovietnamchat

Cập nhập mới tháng 10: Đăng ký và KYC tài khoản mới Trade 1K khối lượng 1000 USDT, phần thưởng lên đến 480 USDT
+ Các bạn đăng ký Gate theo Links:
Đăng Ký Tài Khoản GATE Ở ĐÂY
CHÚ Ý: Đăng ký REF mình được hưởng 10% phí giao dịch nhé các bạn.

Bạn nào đăng ký Trade PM riêng mình nhé. Cùng chia sẻ kinh nghiệm. Thị trường đang ổn, vô kiếm được.
https://www.facebook.com/groups/478797713490933/
Các bạn vào đây thảo luận về Trade nhé, PM Nick Bin Bin BIn

Attachments

67.8 KB · Views: 169
    40.2 KB · Views: 120
    48.9 KB · Views: 117
    40.3 KB · Views: 109
    60.3 KB · Views: 111
Last edited:
không vốn làm airdrop sàn này dc kh bác

không vốn làm airdrop sàn này dc kh bác
Chịu thôi bạn ơi. Lập tài khoản sàn đa phần Trade là chủ yếu. Airdrop phụ họa thêm. Mình cũng vừa kiếm được 165 USDT từ AIRDROP đây, nói chung Gate nhiều AIRDROP cho Trade thủ. Tháng trước nữa khi Coin nó giảm, mình không bán để lại, sau bán còn được 1650 USDT =)). Đỏ voãi.

Last edited:
Lâu lâu quay lại bác up hình dẫn chứng thiên hạ lại vào ầm ầm ấy mà!

Chịu thôi bạn ơi. Lập tài khoản sàn đa phần Trade là chủ yếu. Airdrop phụ họa thêm. Mình cũng vừa kiếm được 165 USDT từ AIRDROP đây, nói chung Gate nhiều AIRDROP cho Trade thủ. Tháng trước nữa khi Coin nó giảm, mình không bán để lại, sau bán còn được 1650 USDT =)). Đỏ voãi.

View attachment 185670
Airdrop mục nào vậy bác , em không thấy

Gate, rất nhiều Meme cho a e chơi, phải đến 20 loại Meme mất =)). Chuyển USDT mạng TRX là miễn phí nhé cả nhà

THẰNG NÀY CHÍNH LÀ THẰNG CÓ NICK THUYTHUY1987 BÊN VOZ.
THỰC RA NÓ LÀ 1 THẰNG RANH CON 1997, CHUYÊN CHÔM CHỈA BÀI, VIẾT BỐ LÁO BỐ LẾU, THÊM BỚT ĐỂ LÙA GÀ VÀO. BÊN VOZ CÓ 1 TOPIC LÀM KÈO BET, OFF MẶT 1000 USDT, SHOW PROOF, CHỈ CẦN NÓ CHỨNG MINH NÓ KHÔNG LÙA GÀ LÀ NÓ CÓ 1000USDT, NHƯNG NÓ LƯƠN LẸO, KHÔNG DÁM LỘ MẶT RA, NÚP LÙM, LÔI BA MẸ NGƯỜI TA RA CHỬI. NÓ CHỬI NGƯỜI RA KÈO LÀ TRẺ CON, GHEN ĂN TỨC Ở, MỘT THÁNG NÓ KHOE KIẾM ĐƯỢC 11 TỶ, 1000USDT KHÔNG ĐÁNG CHO NÓ
ANH EM CẨN THẨN KẺO BỊ NÓ LÙA, CÒN FEE ANH EM ĐĂNG KÝ THEO NÓ LÀ NÓ ĐÚT TÚI 30% ĐẤY. CÒN AIR KHÔNG NHƯ NÓ NÓI, NÓ NÓI CHỦ YẾU ĐỂ LÙA GÀ, ANH EM THAM LAM, REG THEO LINK NÓ LÀ NÓ ĐƯỢC 30% FEE

THẰNG NÀY CHÍNH LÀ THẰNG CÓ NICK THUYTHUY1987 BÊN VOZ.
THỰC RA NÓ LÀ 1 THẰNG RANH CON 1997, CHUYÊN CHÔM CHỈA BÀI, VIẾT BỐ LÁO BỐ LẾU, THÊM BỚT ĐỂ LÙA GÀ VÀO. BÊN VOZ CÓ 1 TOPIC LÀM KÈO BET, OFF MẶT 1000 USDT, SHOW PROOF, CHỈ CẦN NÓ CHỨNG MINH NÓ KHÔNG LÙA GÀ LÀ NÓ CÓ 1000USDT, NHƯNG NÓ LƯƠN LẸO, KHÔNG DÁM LỘ MẶT RA, NÚP LÙM, LÔI BA MẸ NGƯỜI TA RA CHỬI. NÓ CHỬI NGƯỜI RA KÈO LÀ TRẺ CON, GHEN ĂN TỨC Ở, MỘT THÁNG NÓ KHOE KIẾM ĐƯỢC 11 TỶ, 1000USDT KHÔNG ĐÁNG CHO NÓ
ANH EM CẨN THẨN KẺO BỊ NÓ LÙA, CÒN FEE ANH EM ĐĂNG KÝ THEO NÓ LÀ NÓ ĐÚT TÚI 30% ĐẤY. CÒN AIR KHÔNG NHƯ NÓ NÓI, NÓ NÓI CHỦ YẾU ĐỂ LÙA GÀ, ANH EM THAM LAM, REG THEO LINK NÓ LÀ NÓ ĐƯỢC 30% FEE
Tiếp tục oẳng chó đi con =)). Cái loại GATO thì *** bao giờ khá lên được đâu. Vẫn luôn chỉ là 1 thằng ngu bị người ta khinh thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom