Tutorial Kiến thức iMacros căn bản cho người mới

nhờ bác nào viết cho em đoạn code .iim xuất ip hiện tại ra file .csv với ạ

bạn tự xuất ra file csv nhé

VERSION BUILD=8970419 RECORDER=FX
TAB T=1
SET !EXTRACT_TEST_POPUP NO
SET !ERRORIGNORE YES
URL GOTO=http://kiemtraip.com/

SET !EXTRACT NULL
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=href:dns.php* EXTRACT=TXT
SET !VAR1 EVAL(" var exam='{{!EXTRACT}}'.replace(/Kiểm tra DNS /,''); exam;")
SET Va1 {{!VAR1}}
WAIT SECONDS=1
SET !EXTRACT NULL
TAG POS=1 TYPE=FONT ATTR=color:red* EXTRACT=TXT
SET Va2 {{!EXTRACT}}

SET !EXTRACT NULL
SET IP {{Va1}}:<SP>{{Va2}}
PROMPT {{IP}}

Cần Ace giúp đở bypass captcha như hình ai làm được inbox giá

Attachments

268.3 KB · Views: 179
    88.8 KB · Views: 177
SET !DATASOURCE C:\Users\dongn\OneDrive\Desktop\22.csv
SET !DATASOURCE_LINE {{!LOOP}}
SET !DATASOURCE_COLUMNS 2
mấy a giúp e lệnh này với. nó không chạy trên imacro chrome dc

firefox ko chạy mượt bằng chrome. ae có cách nào cho firefox chạy mượt web như bên chrome ko ạ
thì firefox mặc định nó chiếm nhiều bộ nhớ và cpu mà thím, chạy nhiều thì sẽ rất ì ạch.
muốn mượt mà, thì thím viết mã để nó khởi động lại trình duyệt, cứ tầm play loop 10-20 lần là ok.

hay, theo dõi nghiên cứu thêm

thì firefox mặc định nó chiếm nhiều bộ nhớ và cpu mà thím, chạy nhiều thì sẽ rất ì ạch.
muốn mượt mà, thì thím viết mã để nó khởi động lại trình duyệt, cứ tầm play loop 10-20 lần là ok.
đây ý bác ấy k phải, mà 1 sô web load bên Chrome rất mượt nhưng bên Firefox load rất chậm ấy. Như trc mình cũng tạo ví Neotracker bên Chrome rất mượt. Nhưng firefox thì load 30s k xong.

đây ý bác ấy k phải, mà 1 sô web load bên Chrome rất mượt nhưng bên Firefox load rất chậm ấy. Như trc mình cũng tạo ví Neotracker bên Chrome rất mượt. Nhưng firefox thì load 30s k xong.
cái của thím là do script của một số web nặng khi tải bị chậm hoặc lỗi thì load sẽ chậm.
thím phải truy cập vào about:config của firefox để sửa, vì mặc định firefox để 10-20s...

imacros += "TAG POS=1 TYPE=INPUT:TEXT FORM=ID:* ATTR=ID:* CONTENT=F11" + "\n";

các bác cho e hỏi e muốn thay chỗ F11 thành con trỏ của chuột thì làm như nào ạ? kiểu như dùng chuột click vào ô đó để nhập câu trả lời ý ạ

viết mã nào v bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back