Kiếm vài $ 1 ngày đơn giản với link rút gọn :)

Đọc kĩ giúp mình : "Tất cả bài viết liên quan đến tuyển Referrer đều phải Post vào BOX Referrer "
  • Không để Link Ref. Nếu là site mới thì được post kèm link Ref nhưng phải có link NonRef

Rule ko chặt chẽ, cho để link ref rồi lại bảo liên quan tới ref thì qua box ref??? Nói chung là rule ko rõ ràng

Thôi ko cãi nhau nữa nhé, mất thời gian quá.

Site nó vậy, mình chỉ nghĩ đc cách chiến như vậy còn bị banned hay ko thì hên xui. Ai dám thì chơi, ai ko dám thì chơi thật, ai ko hứng thú thì khỏi chơi, ai biết tut khác thì pub cho anh em kiếm thêm.

Bản thân mình cũng chả pro cái thể loại này, lướt web thấy site mới hay hay thì mang về chứ ko ham hố lắm :)

Service Unavailable
User has reached the maximum amount of processes while being limited, Webmaster: please contact support. (9)

cái lỗi này thì f5 vài lần :) Site mới nên nó sẽ còn nhiều lỗi và update nhiều :)

mie, mới chạy được có 0.5$ bi thế luôn

mie, mới chạy được có 0.5$ bi thế luôn

đợi admin nó fix đi, admin nó còn gà lắm :) chơi vui thôi, ko cay cú :D

vps chạy cũng bị thế, click vào link lại ra Service Unavaiable
ừ chắc admin nó đang làm cái gì đó :) Để chốc nữa vào lại xem :)

site nó vừa làm hôm nay hay sao ấy, vào thấy toàn new 30/10

Nó đang test site đó mà :) Trước nó cho vài người test và nó thanh toán lấy proof rồi :) Hom nay nó mới chính thức ra site nhưng chắc vẫn chưa trơn tru nên lại fix rồi :D

cái refer sao nó lại thế kia, rõ ràng mình fake rồi mà

cái top ref là cái link đc view nhiều nhất. bạn xem bảng rate để so sánh nhé :)

• Không để Link Ref. Nếu là site mới thì được post kèm link Ref nhưng phải có link NonRef
Rule ko chặt chẽ, cho để link ref rồi lại bảo liên quan tới ref thì qua box ref??? Nói chung là rule ko rõ ràng

Box other thì phải có link NONREF. Nếu có link REF thì đặt dưới. Cố tỏ ra nguy hiểm chứ gì mà ko hiểu. T bị xoá mấy topic vì nó rồi mà sao cái topic này chưa xoá đi nhỉ

Cheat thế này thì pay bằng mắt ah. Khỏi dụ ăn tiền ref đi. Site này rate khá ngon, nó banned IP Việt Nam thì đinh công mạnh.

Box other thì phải có link NONREF. Nếu có link REF thì đặt dưới. Cố tỏ ra nguy hiểm chứ gì mà ko hiểu. T bị xoá mấy topic vì nó rồi mà sao cái topic này chưa xoá đi nhỉ

Cheat thế này thì pay bằng mắt ah. Khỏi dụ ăn tiền ref đi. Site này rate khá ngon, nó banned IP Việt Nam thì đinh công mạnh.

các bác cứ thế nào, chứ mình reg site chả mấy khi dùng IP VN
Với lại, em cũng có cách cheat riêng của em, như bác thớt đảm bảo bị ban, mà mỗi IP nó tính 1 lần thì phải

topic bên other có link non ref nhé :)

các bác cứ thế nào, chứ mình reg site chả mấy khi dùng IP VN
Với lại, em cũng có cách cheat riêng của em, như bác thớt đảm bảo bị ban, mà mỗi IP nó tính 1 lần thì phải

1 ip vẫn tính tiền nhiều link khác nhau . Đây là cái mà admin gà nó chưa thay đổi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,406
Latest member
69vnfashion
Back
Top Bottom