kiếm từ 0.5-1.5$/1 ngày với app xem video

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
đầu tiên thì cứ cho cái proof mới nhất để các bạn xem, mình cũng mới chơi nên mới có 1 cái proof đầu tiên. Site minpay 1$ và pay qua khá nhiều cổng thanh toán trong đó có Paypal

Về cách chiến thì đơn giản vô cùng, bạn download app về và đăng ký bằng FB hoặc GG, tốt nhất nên đăng ký bằng FB vì sau này rút tiền nó cũng bắt xác nhận bằng FB nữa. Xem video

ấn vào nút play và đợi nó chạy xong, hoặc đến khi nào hiện ra dòng "what do you think" và 3 icon ở dưới, chọn 1 cái tùy chon bạn sẽ nhận 15 coin.
1 ngày tùy số video sẵn có bạn có thể xem nhiều hay ít nhưng vài ngày nay mình xem cả ngày cũng không hết
Mỗi lần xem mất khoảng 4-5 phút, nhưng cũng có những video khá ngắn, chỉ vài chục giây đã xong và các bạn vẫn nhận được 15 coin như bt.
1400 coin sẽ đổi đc 1$, và xem 100 video 1 ngày tất nhiên ko có gì là khó khăn cả.
Tiếp theo là mục rút tiền

Các bạn kéo màn hình sang bên phải ở tag cuối cùng sẽ có các mục cho bạn chọn, và chắc chung ta đều chọn PP cả, ấn vàn 1$ như hình dưới nó sẽ bắt các bạn xác nhận bằng FB, sau khi xác nhận xong chờ thêm 1 phút nữa trên màn hình sẽ có thông báo yêu cầu của bạn thành công, bạn sẽ đc thanh toán trong vòng tối đa 48h, nhưng thường thì chỉ ko đến 12h bạn sẽ nhận được tiền
Mục tiếp theo là giới thiệu cho bạn bè

Như trong bài thi họ có nói
"they get 500 coin and you will too.
after they redeem first reward"
Tức là bạn và mình cũng sẽ nhận được 500 coin sau lần rút đầu tiên của các bạn.
Đó là họ nói, chứ còn mình thì cũng chưa có ref nào cả nên chưa test đc. :D
link Download cho các bạn: https://bnc.lt/ynfn/jx8WGU1qcu ( vào bằng điện thoại và ấn link này sẽ chạy thẳng sang CHplay và bạn cùng mình có thể nhận được 500 coin sau lần rút đầu tiên
Còn nếu các bạn không muốn ref cho mình thì cứ vào CHplay và tìm app tên baymack nhé.
Cám ơn đã xem và chúc anh em kiếm được nhiều tiền

đã ref chiến xem sao

1 lần dc có 8coin chứ có phải 15coin đâu thớt

Bạn là Nguyễn Tuân đó hả, mình làm có 1 ngày đã đc 1$ ở trên đó bạn ak
thấy tuyển ref lẹ hơn nhỉ :D

ủa mình vẫn đc 15 coin mà, 3 cái biểu tượng thì cứ nên chọn cái tốt ý, mình nghĩ là không nên chọn mấy cái không tốt. Chưa chọn cái không tốt bao giờ

thấy tuyển ref lẹ hơn nhỉ :D
mình đâu có bắt hay che giấu gì đâu, cái này cả 2 cùng có lợi mà bạn, nhưng nếu bạn ko muốn thì ở cuối topic mình vẫn ghi tên APP đó thôi, mới lại bạn mà ko rút tiền thì cũng ko có ai đc gì cả

bản cập nhật mới chăng, mình vẫn sài bản cũ, mỗi lần xem video khá lâu, bản mới xem video tầm mấy phút thế các bạn

bản cập nhật mới chăng, mình vẫn sài bản cũ, mỗi lần xem video khá lâu, bản mới xem video tầm mấy phút thế các bạn
ý là bắt xác nhận fb rồi thanh toán bằng pp với mail fb hả

ý là bắt xác nhận fb rồi thanh toán bằng pp với mail fb hả
khi rút nó yêu cầu bạn đăng nhập vào fb để nó xác định là người thật mới oke

Announcements

Forum statistics

Threads
419,198
171,266
Latest member
manvipdev
Back
Top Bottom