Help kiếm trên 5$ 1 ngày ko cần làm gì

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Tổng hợp kiếm tiền từ các site traffic exchange (tự chạy) mà ko cần phải làm gì. Tuy hơi ít nhưng sẽ cố gắng sưu tầm nhiều để các bạn kiếm đc tiền từ thể loại này

Thể loại này thì uy tín về thanh toán vì đa phần là người dùng trao đổi traffic cho site của mình chứ ít người rút tiền về. Nên ko sợ bị scam.

Chế độ RCB 50% qua LR khi có thanh toán

Danh sách site

1 site mới ra các bạn có thể kiếm tiền bằng cách
like , share , follower facebook ,google, youtube, twitter,..
(14 coin /1 lần)

và treo máy tự chạy traffic : không cần làm gì

(14 coin / 1 lần / 20s)
Traffic Exchange
treo 50 traffic đc tặng 100 coin /ngày

Daily Bonus

10000 coin = 1$
min rút là 100000 coin = 10$
Rút qua PP,PZ

ĐK tại đây http://www.nkhits.com/?ref=764

Ebesucher-kiếm tiền bằng cách không làm gì cả.

Link Ref
cũng tương tự như easyhits4u hoặc các site tăng view cho web, blog, forum, … Hiện tại eBesucher là 1 trong những site visitor exchange lớn nhất của nước Đức.

Bằng cách sử dụng chức năng Visitor Exchange của eBesucher, website của bạn sẽ đạt hơn 400 lượt view 1 giờ. Ngoài ra eBesucher còn có chức năng Mail Exchange

Kiếm $ như thế nào?

Surfbar sẽ hiển thị 1 lúc 2 trang web (tùy thời điểm) trong 15 giây, bạn sẽ được 1.6 BTP (đơn vị điểm của eBesucher). Giá của mỗi trang web là 0.8 BTP
100,000 BTP = 1.988 EUR
100,000 MTP = 83.800 EUR
Payout limit: 2.00 €

Thanh toán qua Paypal

Trung bình bạn được 350 BTP/giờ, 8400 BTP/ngày.

Các bạn có thể kết hợp bằng cách dùng tool của site
Kiếm tiền với trang này thì rất đơn giản, chỉ việc tải phần mềm về rồi để nó tự động surf, kết hợp với vagex và gomez thì kiếm đc cũng tương đối đấy, tốt nhất là nên thuê 1 con vps để chạy 24/24 chắc chắc chạy cả 3 thứ này thì ko lỗ tiền thuê vps đâu........
Sau khi đăng kí xong tải phần mềm về để nó tự động chạy.......
Các bạn vào Members Area->Traffic Exchange->Software --> Download Windows version tải về và cài đặt

khi phần mêm yêu cầu nhập mã các bạn nhớ copy và điền đoạn mã xuất hiện trên trang web mà bạn thấy...

Các bạn chọn Start surfbar để nó chạy, mỗi ngày nếu 24/24 thì cũng đủ 10k điểm để bán....
Vào trang http://lose4.ru để bán kiếm tiền thuê vps cày tiếp....., để khỏi phiền các bạn check vào Hide để ẩn nó đi là đc....

Last edited by a moderator:
Tính như phim, 20s fix luôn tg load nữa chứ

đúng là có nói quá :D nhưng nếu site phát triển tốt thì nó sẽ load 24/24 còn giờ mới nên chưa biết có bao nhiêu người đăng traffic nữa. Mới chiến đc hơn 3k và trong vòng gần 1h, để xem thế nào.
ai hóng proof cứ hóng, đợi proof rồi sưu tầm các site make money on traffic exchange thử xem :D

20s 1 link, và nó tự load qua link khác và cộng tiền khi hết 20s cơ mà? có phải làm gì đâu

đúng là có nói quá :D nhưng nếu site phát triển tốt thì nó sẽ load 24/24 còn giờ mới nên chưa biết có bao nhiêu người đăng traffic nữa. Mới chiến đc hơn 3k và trong vòng gần 1h, để xem thế nào.
ai hóng proof cứ hóng, đợi proof rồi sưu tầm các site make money on traffic exchange thử xem :D

20s 1 hình, và nó tự load qua hình khác và cộng tiền khi hết 20s cơ mà? có phải làm gì đâu
Mình đăng ký cái topic nãy có bạn nào giới thiệu rồi k ref cho bạn đc, làm nãy giờ với 1k thưởng mới đc có 2k6

Mình đăng ký cái topic nãy có bạn nào giới thiệu rồi k ref cho bạn đc, làm nãy giờ với 1k thưởng mới đc có 2k6

cái này chạy traffic chủ yếu là để lấy traffic chạy cho site của mình chứ cũng ít người rút tiền về. Mình làm 1h mà chỉ cắm chạy + 1k thưởng 100 tặng với hơn 300 coin like . Thấy cái traffic chạy cũng hiệu quả ko biết nó chạy đc bao nhiêu h 1 ngày :D
Test hết ngày 1 xem đc bao nhiêu coin rồi mai cho kết quả cụ thể :d Nếu site ngon và pay đều mình sẽ tổng hợp nhiều site chạy traffic ra tiền để mọi người kiếm thêm.

- - - Updated - - -

thấy nó giảm từ traffic 14 coin xuống traffic 9 coin rồi, ko biết site mới ra chạy đc vài tiếng ko để anh em kiếm 1,2$ ăn sáng :D

treo là để im máy thôi hả , có làm gì nữa ko , ngày 6$ ngon quá :binhsua135:
mình nói hớ rồi :D ngày 5$ chắc phải đợi sau này site chạy tốt nhiều người đăng traffic thì mới đc mức đó :D
Còn giờ chắc ngày cắm khoảng vài tiếng kiếm khoảng 1$ uống cafe.

đợi có proof từ site mình sẽ tổng hợp thêm 1 số site chạy traffic exchange cho quy đổi ra tiền để mọi người kiếm thêm

càng ngày càng giảm point ngồi đấy mà mơ tưởng =))

uk :)) mới chơi nên tưởng thế. 1 site có vẻ ko hiệu quả mấy để đợi proof xem thanh toán thế nào rồi đi săn nhiều site chơi cho hiệu quả. MẤy site dạng này cũng kha khá nhiều :D

kiếm bao nhiêu hay bấy nhiêu, rcb cho mọi người khi có proof :D

vãi lều lúc đầu 14coin đc mấy cái xuống 9 luôn :binhsua129:
mình cắm đc gần 2k nó mới tụt xuống 9coin mà :D

để tối nay mình có thời gian sẽ kiếm thêm các site dạng này :D giờ đi chợ :D

hehe 100k coin :)) thôi tắt cho rồi

ko làm gì thì ngày kiếm 5,7k cho vui rồi lúc nào đủ thì rút thôi :D xem hiệu quả ko thì tìm thêm 1 số site thì chắc cũng kiếm đc kha khá để tối nay nghiên cứu thêm kĩ về thằng này :D

- - - Updated - - -

ai rảnh thì ngồi click like cũng nhanh lên điểm lắm đó :D

ko làm gì thì ngày kiếm 5,7k cho vui rồi lúc nào đủ thì rút thôi :D xem hiệu quả ko thì tìm thêm 1 số site thì chắc cũng kiếm đc kha khá để tối nay nghiên cứu thêm kĩ về thằng này :D

- - - Updated - - -

ai rảnh thì ngồi click like cũng nhanh lên điểm lắm đó :D

You will receive 4 coins
:binhsua122::binhsua122:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097