Kiểm tra mắt của bạn

hình 1, hình 4 trang 1 mình tìm đủ khuôn mặt rồi :D
hình 5 thì lúc quay nghịch lúc quay thuận =)) (nhìn vào bóng thì thuận, nhìn hình thì lúc thuận lúc nghịch) (thiên về não trái >> thuận tay phải, chân phải; thiên về não phải >> thuận tay trái + chân trái. từ nhỏ mình thuận tay trái, sau này mình tập tay phải >> thuận cả 2 tay :)) >> nhìn sao cũng được =)))
hình 10 là chúa Giê su
mấy ảo ảnh trang 2 không dám chơi :p (hại mắt lắm :)))
à mà bác add thêm ảnh kiểm tra độ trong sáng đi =))

Last edited by a moderator:
hình 1, hình 4 trang 1 mình tìm đủ khuôn mặt rồi :D
hình 5 thì lúc quay nghịch lúc quay thuận =)) (nhìn vào bóng thì thuận, nhìn hình thì lúc thuận lúc nghịch)
hình 10 là chúa Giê su
mấy ảo ảnh trang 2 không dám chơi :p (hại mắt lắm :)))
à mà bác add thêm ảnh kiểm tra độ trong sáng đi =))
cứ nhìn đi ko sợ đã có topic thuốc bổ mắt tô bi côm rùi kìa!=))

hình 4 em tìm 9 hình mặt người rồi :D thông minh gớm

+Ngược: Bạn luôn luôn hoặc trong đa số trường hợp thấy cô gái quay ngược chiều kim đồng hồ. Điều này có nghĩa là bạn sử dụng não trái nhiều hơn (hay bạn là người thiên về não trái). mình thấy thế này :(
hay nhỉ cùng 1 hình, người thì nhìn thấy nó quay xuôi kim đồng hồ người thì nhìn nó quay ngược chiều kim đồng hồ, thú vị đấy :D

hay quá kết nhất hình 10 nhìn lại hình 9 lại thấy ảo ảnh
em thấy 1 người đàn ông nhưng ko biết đó là ai cả

hình như là chúa Giêsu

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

Mình hỉu ý bạn có phải là mình chỉ tập trung vào 1 điểm thì sẽ không có gì xảy ra đúng không? Còn cái hình số 4 tìm mặt chỉ bốc phét, mất vài giây là nhìn ra 10 mặt rùi. chắc nhìn thấy cả 11 mặt là thiên tài:=)). Hình số 5 mới độc đáo.

mình và mấy đứa bạn đều nhìn thấy đủ 11 cái mặt đấy, nhưng chẳng có đứa nào là tiên tài cả =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,626
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week