Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

các bạn tạo fake account fb, twitter thì cũng nên để cái tên account nghe thật một tí. Đừng đặt một loạt giống nhau như thuatloveyou1,2,3... nghe chối lắm.
Uhm, đúng đó, tên fb mấy bạn đâu cần nhớ đâu, nên thích đặt sao đặt chứ đâu cần phải đặt theo quy luật vậy!

Bán point nha các cậu. giá cùi mía luôn 0.2$/1k chấp nhận cả PP lẫn AP :)

Bạn ơi, bạn bán ac yhl có premium k vậy?

bán có premium chứ, đảm bảo hàng nóng vừa mới làm luôn, cái nào cũng trên 5 ngày.

coi được giá anh em xúc với nhé, Y!H vantin_it

muốn bao nhiêu point cũng có, báo trước chừng 2 tiếng là có premium nóng hổi luôn :))

e không có làm like facebook nhưng cái order của e mới tạo ra. nó lặn mất tiêu thế thì làm sao mà có người biết mà đặt hàng, có pro nào chỉ em làm sao cho order của mình nó hiện lên trên trang đầu của các mục
Gifts
Graphics
Video
Social Marketing
Travel
Writing
Advertising
Music & Audio
Fun & Bizarre
Tips & Advice
Business
được không. thanks thanks nhìu nhìu

YLH lại ho lao bí đao nữa rồi :binhsua39:

Facebook isn't giving us the information we need to verify that you Liked this page.
This means that either Facebook is down or they're not sending us the # of Likes to verify that you Liked the page.

e không có làm like facebook nhưng cái order của e mới tạo ra. nó lặn mất tiêu thế thì làm sao mà có người biết mà đặt hàng, có pro nào chỉ em làm sao cho order của mình nó hiện lên trên trang đầu của các mục
Gifts
Graphics
Video
Social Marketing
Travel
Writing
Advertising
Music & Audio
Fun & Bizarre
Tips & Advice
Business
được không. thanks thanks nhìu nhìu

Bơm $$$$ cho ADMIN là lên trang đầu liền :))

có bác nào làm like button thì pm YH em nhá,đang có cái oder 150 like,có bác nào hợp tác kiếm chút đỉnh thì pm em nhá :binhsua52:
YH : forever.lonely_88

chỉ e cách bơm $ với . thanks a nhiều nha
bơm dc mới sợ. 1 ngày nó làm không biết bao nhiêu tiền nữa chẳng lẻ nó vì mấy đồng của bạn làm mất uy tín nó. HHaHa dù dc chưa chắc bạn có tiền bơm

YLH k chính xác chút nào, tỉ lệ hao hụt 20%
fiverr luôn hot thế này à

Tinh hình mình có một order thiết kế logo, thèn chủ order nó đồng ý trả cho mình 100$ nhưng giờ làm sao để liên lạc trao đổi riêng với nó nhỉ, sợ đưa lên inbox của fiverr bị nó baned thì khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom