Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Ông khách hứa là k hủy order trong vòng bảy ngày vậy là quá hạn giao hàng 24h vẫn còn được chứ hả bạn? :-/
Pm Inbox nha bạn

ai cần tool train point YLH thì PM Tôi nha. yahoo vantin_it chắc giờ bán luôn nồi cớm mới đủ ăn. :D

Cần khoảng 40 likes cho 1 picture.Bác nào làm được pm phát nhỉ.

hôm nay bị xóa acc fiverr ko rõ nguyên nhân, contact admin bảo phạm TOS quái gì ko biết,mà mình có vi phạm quái gì đâu . admin nói sẽ cho rút tiền sau 45-90 ngày, nhưng acc bị ban vĩnh viễn , mình toàn chơi like có ai bị như mình ko nhỉ

hôm nay bị xóa acc fiverr ko rõ nguyên nhân, contact admin bảo phạm TOS quái gì ko biết,mà mình có vi phạm quái gì đâu . admin nói sẽ cho rút tiền sau 45-90 ngày, nhưng acc bị ban vĩnh viễn , mình toàn chơi like có ai bị như mình ko nhỉ
Tình hình đang căng thẳng, fiverr đang rà soát mem Việt, của mình bị delete mất 3 gigs, có điều chưa banned account thôi. Có khi bị mấy tay Buyer không vừa ý với dân ta nên report với Admin cũng nên :)

Staying out of trouble
To protect our users' privacy, user identities should be kept anonymous. Requesting or providing Email addresses, Skype/IM usernames or any other personal contact details (Other than your name) is not permitted.
All communications, information and files exchange should be performed exclusively using Fiverr's messaging system.
Posting or sending adult, illegal, rude, abusive, improper, copyright protected, promotional, spam, violent, nonsense or any uncool stuff is strictly prohibited. Doing so will get your account blocked permanently
.

TOS here

Last edited by a moderator:
Fiverr ghê lắm, trước mình bị nó cảnh báo 1 lần vì tội vô tình giới thiệu khách hàng tới trang khác, từ đó sợ chạy mất dép.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom