Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Hình thức kiếm tiền này rất hay mình có biết 1 site tương tự của VN là 50k.vn các bạn có thể vào đây để đăng thêm các quảng cáo của mình

Site mình giới thiệu cũng giống như site của chủ pic chỉ đó đều là của VN và có nhiều mức giá khác nhau như 50k,100k,200k,...

mới tham gia youlikehits nhưng chưa hiểu lắm có ai chơi lâu giải thích cho mình hiểu với. 100 point la bao nhiêu vậy ? và bao nhieu point thì mới được cash? mình tìm mãi mà chẳng thấy chổ nào cho cash !

mới tham gia youlikehits nhưng chưa hiểu lắm có ai chơi lâu giải thích cho mình hiểu với. 100 point la bao nhiêu vậy ? và bao nhieu point thì mới được cash? mình tìm mãi mà chẳng thấy chổ nào cho cash !

YLH chỉ để lấy point và trả point khi người khác like lại fanpage của mình thôi chứ có cash đâu bạn ah :)

Mình add tối qua không được, đến sáng nay vẫn vậy. Lạ là những page khác add bình thường. Chỉ có mỗi cái page này là bị lỗi.

Cần người làm giúp 2 order 325 likes , giá 1.5/1 order , rút tiền sẽ trả đầy đủ ! *Lưu ý : Ai tin tưởng và biết mình thì hãy nhận .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back