Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Ủa, phải scan cmnd mới được pay instal vậy hả, nghe nói cái này làm xong đợi 14 ngày mới được pay mà, show proof cho anh em có tinh thần mà chiến nó chứ :)

Ủa, phải scan cmnd mới được pay instal vậy hả, nghe nói cái này làm xong đợi 14 ngày mới được pay mà, show proof cho anh em có tinh thần mà chiến nó chứ :)
Do cái này mình change mail PP đó bạn , pay thì instant tẹt ga , chờ 14 ngày clearance thôi !

show proof nhìu người thấy tiền nhìu đâm đầu vào cuối cùng không ai dc gì. HAHA:binhsua72:

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

YLH bình thường chưa mấy pro

Các bán pro cho hỏi tại sao gig mình nó cứ tuột dần về phía mấy trang sau dậy mặc dù Ranting là 92%, hum bữa ở trang 1 qua 2 ngày sau nằm ở cuối trang 2 bây h là cuối trang 3. Ai bjk jup em nha

Tình hình là t hiện có 68$ trong fiverr mún rút về sài nhưng ko có paypal (có nhưng chưa verified sợ rút về bị limit thì khốn)..
Hiện anh em nào có tiền ngân hàng Viettinbank hoặc Agribank thi giao dịch với t, tỷ giá thỏa thuận.
Pm yahoo: [email protected]

Tình hình là t hiện có 68$ trong fiverr mún rút về sài nhưng ko có paypal (có nhưng chưa verified sợ rút về bị limit thì khốn)..
Hiện anh em nào có tiền ngân hàng Viettinbank hoặc Agribank thi giao dịch với t, tỷ giá thỏa thuận.
Pm yahoo: [email protected]

Cho xin cái pic nào.

YLH sắp nát mất rồi. Làm cái order 200 likes mà phải dùng đến 3500 point :(. Fiverr thì cả chục hôm rồi mới có một cái order. Hic hic, đây là điều mình đã đoán trước, nhưng không ngờ nó xảy ra nhanh quá :|

Account YLH của mình 10k points mà giá chỉ 3.5$. Tính ra theo cách bác dùng thì đc gần 600 likes vẫn lời chán mà ^^

Account YLH của mình 10k points mà giá chỉ 3.5$. Tính ra theo cách bác dùng thì đc gần 600 likes vẫn lời chán mà ^^

Ý mình là YLH sắp nát rồi. Ngày trước làm cái order 200 likes chỉ mất 2200 đến 2300 point thôi đó là còn khuyến mãi cho buyer nữa đó. Bây h order còn chẳng có thì mua point làm gì:))

Theo quan điểm tớ nhìn nhận thì dịch vụ like fb đã bị bọn nhân viên fiverr gét rui, đăng bài nào là nó del bài đó, có khí ban nick viễn luôn.
theo tớ ăn ae nên nghĩ cách khác ngoài like fb đi, ăn mãi nó không đc đâu

Do cái này mình change mail PP đó bạn , pay thì instant tẹt ga , chờ 14 ngày clearance thôi !
Là sao ko hiểu, bạn có thể nói rõ hơn được không ? Mình thấy toàn làm xong hết thời gian thì phải đợi nó 14 ngày sau mới thanh toán cho mình mà :(

Theo quan điểm tớ nhìn nhận thì dịch vụ like fb đã bị bọn nhân viên fiverr gét rui, đăng bài nào là nó del bài đó, có khí ban nick viễn luôn.
theo tớ ăn ae nên nghĩ cách khác ngoài like fb đi, ăn mãi nó không đc đâu
Đừng nói dậy bạn làm cho lòng người hoan man. THử nghĩ đi Fiverr nó có bỏ cắt nào không mà nó vẫn thu tiền về. Bna5 cứ nghĩ đi Facebook ở bên nước ngoài là mạng xã hôi lớn của nó tụi nó có thể làm tất cả ngoài việc kiếm tiền trên facebook bởi dây fiverr nó không ngu gì bỏ qua món hời lớn đâu bạn theo mình biết mỗi ngày Fiverr kiếm Tb 1k$ đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom