Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

e là newbie có cho e vô đây cày cuốc với không các bác. e đọc hết 83 page rùi nhưng đó chỉ là lý thuyết thui. các pro giúp đỡ e với yahoo: f193toadotinhyeu9z
Nói tóm lại là vậy nè công việc rất đơn giản h thì mình làm 1 cái ví dụ nhỏ cho bạn hiểu nha: Giả sử bây h bạn là người kinh doanh ĐTDD hàng xách tay và có 1 cửa hàng nho nhỏ bây h có một người đặt hàng bạn và người ta đưa 1 số tiền nhất định và bạn sẽ hẹn ngày quay lại lấy hàng gòy sau đó bạn đi lấy hàng về giao cho người ta theo đúng ngày bạn đặt ra cho người mua
Fiverr củng vậy bạn đăng 1 gig. Gig đó là cái gian hàng nhỏ của bạn đó sau khi có người đặt hàng bạn vào Site Youlikehits để làm hàng( đây giống như nơi bạn đi lấy hàng ở Ví Dụ trên) cho người khác và đúng ngày qui định thì bạn phải giao hàng cho người ta

Ai bảo hết đất cho newbie ...Các bạn newbie cần có cái đầu ...:)) ...Vừa tạo 1 cái gig cho thằng bạn ...Sau 12 phút có 2 order ...đang đợi thêm tin vui ..."Sáng tạo" => Có Order

Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Can't connect to local MySQL server through socket '/var/lib/mysql/mysql.sock' (111) in /home/halo/public_html/youlikehits/header.php on line 4
I cannot connect to the database because: Can't connect to local MySQL server through socket '/var/lib/mysql/mysql.sock' (111)

thế này chết mất,huhu :binhsua04:

Thật ra giải pháp mới không phải là không có mình có 1 trang cũng làm like facebook nhưng mà SIte này rat' it' Mem. Các bạn vào like cho nhau cũng được nếu thầy hay thank mình cái nha http://fblikesyou.com/

cho mình xin nick yahoo cái dc không bạn. Có chiện riêng muốn hỏi bạn
Ở dưới chữ ký đó bạn

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Y!H: thuha952

1 lỗi bị cấm này mới được cứu
Không hợp lệ tên người dùng phải bắt đầu bằng một chữ cái và có thể chứa số và gạch dưới (từ 6 đến 15 ký tự).

khôg đăng ký đc. fiverr

Nãn YLH quá làm ăn như chủ thớt

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week