Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

âcc, mở màn tớ đc 1 oder, mà mình làm hoàn chỉnh, rất ngon lành, mà tự nhiên bị cancelled, thế mới đâu chứ

là sao ,chả hiểu,làm xong thì sao bị cancelled nhỉ?

là sao ,chả hiểu,làm xong thì sao bị cancelled nhỉ?

Thằng buyer nó open dispute ở PP nên order bị cancel. Mình cũng bị một phát, nó vote thumb up rồi. Nói chung là đen nên dính thôi.

Làm thế thì mình order xong rồi cancel à :(
Đem cái chiêu đó đi order lung tung cho sướng

Cancel thì phải có sự đồng ý của seller nữa cậu ah. Mình có buy một gig của thằng khác nhưng mà nó làm chán quá nên mình cho nó một cái thumb down =)), thế là nó nhắn tin năn nỉ mình remove cái thumb down đó đi và sẽ refund $ cho mình. Thế là nó mail nhờ support nó cancel cái order đó, mình nhận tiền và remove cái thumb down đi.

ai có site nào như YLH hem share mình với hay site nào có thể like được ảnh hoặc cm,nếu cho thì gửi cho mình vào inbox nha.tks nhiều :D

Mình có 1 ý này ko biết mọi người thấy sao. mình tạo 1 page Facebook để mọi người vào post link của mình rồi các bạn like qua like lại ủng hộ lẫn nhau. Vì mình mới nhận được oder 200 like nhưng lại like hình nhưng ko biết làm sao. nếu mọi người thấy được thì vào pages ủng hộ lẫn nhau. cám ơn mọi người nhiu (http://www.facebook.com/pages/Make-Like/258372690865646?sk=wall)

Chẳng hứng lắm nhưng mà like giúp bạn một phát vì đằng nào cũng vào rồi :D

Có bác nào thử pay 2 acc fiverr về 1 paypal chưa.Liệu có sao ko nhỉ? Bác nào làm chuột bạch rồi cho ý kiến phát!

Chài, nó down thì cũng chỉ một thời gian ngắn thôi, lượng order lớn quá làm không xuể đang cần người làm giúp

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

link fb này bị gì vậy các bác, kích vào là bị out về về trang chủ fb. ko vào đc trang fanpages. bác nào biết chỉ e với
mà trang của bạn mình vẫn vào được mà.

Chài, nó down thì cũng chỉ một thời gian ngắn thôi, lượng order lớn quá làm không xuể đang cần người làm giúp

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

mà trang của bạn mình vẫn vào được mà.
cho cái YH đi bạn :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week