Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Nghe hay quá mà ko biết còn bác nào chơi ko? Để em cố gắng dấn thân vào :D Hiện tại khả năng kiếm được tb bao nhiêu từ thằng này ạ?

Nghe hay quá mà ko biết còn bác nào chơi ko? Để em cố gắng dấn thân vào :D Hiện tại khả năng kiếm được tb bao nhiêu từ thằng này ạ?
Tùy theo khả năng của bạn.Trên này nhiều cách kiếm $ lắm,quan trọng là bạn có sáng tạo hay không thôi.

uppppppppppppppppppppppppppppppp

Ai bít site nào kiếm Google+ , Like web tốt share mình với. Mình share cho 1 site tốt cũng đc 50G+/ngày
YM: hondabietyeu_3012

Ai bít site nào kiếm Google+ , Like web tốt share mình với. Mình share cho 1 site tốt cũng đc 50G+/ngày
YM: hondabietyeu_3012
ai vào giúp bạn này nào?
50G+/ngày
site khiếp thật

Hiz có ai bít cách gỡ tiền từ fiverr về ko, hướng dẫn anh em đi nào

Upppp cho chủ thớt mặc dù ko thấy chữ thank nằm ở đâu

Khi complete 1 order, phải chờ 14 ngày sau, tiền đó mới hoàn toàn thuộc về pác. Chứ lúc đầu, nó sẽ trong trạng thái Hold.

Bạn đợi 14 ngày sau thì nó sẽ tự động chuyển sang phần bạn có thể rút về được.Sau khi Order complete sẽ hiện len số ngày tiền còn hold đó :) Nhớ là paypal của bạn ko thay đổi được đâu nhé,add 1 lần là dùng suốt luôn.

Bạn đợi 14 ngày sau thì nó sẽ tự động chuyển sang phần bạn có thể rút về được.Sau khi Order complete sẽ hiện len số ngày tiền còn hold đó :) Nhớ là paypal của bạn ko thay đổi được đâu nhé,add 1 lần là dùng suốt luôn.

Thanks đã support!
ý mình mún hỏi là cách vớt tiền từ acc đã bị block ấy. Nhưng mình đã làm thành công rồi. Thanks mọi người nhé

Last edited by a moderator:
Mình đang có 1 order cần hoàn thành trong 2 ngày.5000 point ->3$.Vì không có tg nên ai làm đc giúp mình thì pm :chuan2100 nhé!

cái này không biết có dễ không nhỉ.để thử làm coi có kiếm đc k:)
bro nào chơi cái này rồi support cho em với.
Y/M:[email protected]

Last edited by a moderator:
ban oi lam ren minh nang cai gia tien lam trong firver ko jup minh voi minh muon nang len 20$ 50$ thi sao ban mong dc giup do

Chắc là quảng cáo của bạn có chứa những từ nhạy cảm như là: money, email address, payment.... Vì trang web ko cho ban lien lac rieng voi khach hang va ko duoc voi vĩnh tiền từ khách hàng nên những từ này bị hạn chế. Nếu quảng cáo của bạn có những từ này thì trang web tạm thời sẽ chưa đăng lên mà sẽ cho người kiểm tra nó trước, nếu ko có vấn đề gì thì sẽ đăng lẹn sau :)
ban oi lam ren minh nang cai gia tien lam trong firver ko jup minh voi minh muon nang len 20$ 50$ thi sao ban mong dc giup do

Bạn nâng giá lên làm cái ren?
Phải được lên cấp Level 1, Level 2 thì mới có thêm tùy chọn nâng giá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,811
170,884
Latest member
heetsstickvn
Back
Top Bottom