Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Thanks vì tinh thần chia sẻ, bạn kia check IP chắc là để xem có phải thật sự bạn đang ở USA không ấy mà, kk, nhưng nếu bạn fake IP cũng đâu biết được đâu. Thanks bạn lần nữa nha, đi du học rùi vẫn có tinh thần giúp đỡ quê hương, hihi, để thử làm theo hướng dẫn của bạn xem sao ^^

Thanks vì tinh thần chia sẻ, bạn kia check IP chắc là để xem có phải thật sự bạn đang ở USA không ấy mà, kk, nhưng nếu bạn fake IP cũng đâu biết được đâu. Thanks bạn lần nữa nha, đi du học rùi vẫn có tinh thần giúp đỡ quê hương, hihi, để thử làm theo hướng dẫn của bạn xem sao ^^

A minh dang gap mot so van de voi MMO4VN, khong biet tai sao dung proxy cua minh thi vo khong duoc trang web nua. Bi tu chieu gio roi, khong biết co phai la do nha cung cap mang cua minh hay la bi admin ban nhi? :( Nen gio minh luot web bang proxy khac. Hi vong khong phai bi admin ban, minh co lam gì nên tội :)

bác chủ thớt cho hỏi trang youlikehits tại phần your settings là mình add trang facebook của người đặt hàng phải không và sau khi kết thúc order là mình remove trang facebook của người đó và add trang facebook của người order tiếp theo phải không?

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ko co cái proof, cha này chắc là nhân viên của nó, nên vào đây de kiếm thành viên.

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Cảm ơn bạn xilatleo rất nhiều vì đã chia sẻ.

Trang fiverr này mình biết cũng khá lâu rồi, có một thời gian cũng đã cố gắng tìm tòi một ý tưởng để kiếm tiền với nó nhưng rồi nhiều việc quá nên cũng quên mất nó. Hôm nay, đọc được ebook này của bạn nên mình cũng nảy sinh ra một số ý tưởng mới để kiếm tiền với trang này, mình sẽ thử nghiệm xem thế nào ^^.

Nếu bạn xilatleo đồng ý thì mình sẽ tạo một bản bằng tiếng việt dựa trên bản tiếng anh của bạn để thuận tiện cho anh em mmo4vn tìm hiểu và nghiên cứu. Vì mình thấy tiếng anh bạn viết cũng không chuẩn lắm, sai ngữ pháp nhiều nên nếu cho vào google translate thì chắc chắn đọc sẽ chẳng hiểu gì cả :D (mình nói thật bạn đừng giận nhé ^^).

Bạn reply sớm nhé, nếu OK thì tối nay mình sẽ dịch, nhanh thôi :)

Một lần nữa cảm ơn bạn vì tinh thần chia sẻ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week