Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

khuyen 1 cau nhe YLH thi choi Tweeter la hợp nhất,bon nó không biết các cậu cheat đâu,ai giỏi làm phần mềm thì làm cái tự động cập nhật tweets,ngày làm 11 cái tweets là ok,ngoài ra nó còn cập nhận nhiều tai khoản nữa,gợi ý thế thôi nhé

YLH kiếm follow không ổn. YLHJ mạnh về like hơn. Kiếm follow thì dùng twiends.

on ma,hom no toi trao doi follow de cheat fanslve lay fan ben facebook,list follower cua ben no nhieu phet,nhin qua cha phat hien duoc ra,^ ^,nhung tweet cua cac ban hoi kem,neu dung ung dung cap nhat tweets thi cha co thang nao phat hien ra dau,cac cau lam them cai avatar nua thi do bon no phat hien ra
P/s: YLHJ la gi zay?

Hehe, viết nhầm.

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Mình cũng đang kiếm follow cho twitter nhưng mình dùng TA pro

Hehe, viết nhầm.

twitter moi manh ban ah,minh mat may phut thoi da co 10 like roi,bon no khong phat hien ra :))
nen an chac ^ ^

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

Hehe, viết nhầm.

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Mình cũng đang kiếm follow cho twitter nhưng mình dùng TA pro

TA pro la gi? phan mem ah

Xin lôi cac ban chu dan viet nam chi co chu CHEAT la to nhat , cheat va cheat het doi cha den doi chau , sau nay tui no ban ac thi o do mah keu than . Cua thien thi tra dia thui , hay lam an chan chinh , dung tu gan mac xau xa cho dan toc vn minh . Toi ko can fb, tiwter hay youlikehit gi ca , van kiem tram do binh thuong voi theng fiverr . Gieo nhan nao gap qua do

ban noi vay thi share ạnh em cach di ^ ^,de moi nguoi cung ban luan

Rylcolike, fanslave, microworker, minuteworker.......

Mấy thằng khác thì chưa thử nhưng thằng rylcolikes thì thử rồi. 2$/100 likes :-s. Được cái active tới 80%.

khuyen 1 cau nhe YLH thi choi Tweeter la hợp nhất,bon nó không biết các cậu cheat đâu,ai giỏi làm phần mềm thì làm cái tự động cập nhật tweets,ngày làm 11 cái tweets là ok,ngoài ra nó còn cập nhận nhiều tai khoản nữa,gợi ý thế thôi nhé

Cần gì phải giỏi phần mềm. Cậu search trên mạng ra cả rổ các site hỗ trợ cho bạn chơi twitter. Cách đây hơn 1 năm mình có chơi spam quảng cáo để kiếm tiền bằng twitter, có một site nó cho phép bạn đặt hẹn giờ để tweet (quên mất tên site rồi). Ngoài ra có rất nhiều site tương tự như vậy giúp bạn quản lý acc twitter tốt hơn. Chịu khó search nha :)

Rylcolike, fanslave, microworker, minuteworker.......

Mấy thằng khác thì chưa thử nhưng thằng rylcolikes thì thử rồi. 2$/100 likes :-s. Được cái active tới 80%.

Cần gì phải giỏi phần mềm. Cậu search trên mạng ra cả rổ các site hỗ trợ cho bạn chơi twitter. Cách đây hơn 1 năm mình có chơi spam quảng cáo để kiếm tiền bằng twitter, có một site nó cho phép bạn đặt hẹn giờ để tweet (quên mất tên site rồi). Ngoài ra có rất nhiều site tương tự như vậy giúp bạn quản lý acc twitter tốt hơn. Chịu khó search nha :)

chuan khong can chinh ,heeee,ngoai ra tweeter co nhieu mang trao doi uy tin nhieu hon facebook( cai nay google co ca dong) hiiii

Xin lôi cac ban chu dan viet nam chi co chu CHEAT la to nhat , cheat va cheat het doi cha den doi chau , sau nay tui no ban ac thi o do mah keu than . Cua thien thi tra dia thui , hay lam an chan chinh , dung tu gan mac xau xa cho dan toc vn minh . Toi ko can fb, tiwter hay youlikehit gi ca , van kiem tram do binh thuong voi theng fiverr . Gieo nhan nao gap qua do

chuan luon hom nao ong share bi kip di de anh em cung chien ^ ^

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:31 PM ----------

rylcolikes có chọn được country không bạn ?
hinh nhu khong chon duoc dau ^ ^

TOT NHAT AI MUON CHEAT THI DUNG HET LAI,CAI NAY LA MUA VU THOI KHONG ON DINH ,BON KIA NO BAN POINT DE LIKE,VI THE THAY DAU HIEU KHONG ON,CHUNG NO BANN HET CA LUOT^ ^

Last edited by a moderator:
rylcolikes có chọn được country không bạn ?

Nó có options đó nhưng mà không dùng được :|

Mình có mail hỏi nó rồi, nó bảo là được. Nhưng thực tế thì vẫn không add country được. Chắc tại mình gà :-s Với lại cũng không định dùng thằng đó, nên chưa khai quật hết sức :))

Các bạn ơi tỉnh lại đi , bác xiatleo chỉ hướng dẫn cách chơi thui , đừng đâm đầu vào 1 chiếc bánh facebook likes hay tiwtter follow đã nát như tương ấy nữa . Hãy tìm ý tưởng mới mà làm , nhìn vào nhu cầu của buyer đấy .

Các bạn ơi tỉnh lại đi , bác xiatleo chỉ hướng dẫn cách chơi thui , đừng đâm đầu vào 1 chiếc bánh facebook likes hay tiwtter follow đã nát như tương ấy nữa . Hãy tìm ý tưởng mới mà làm , nhìn vào nhu cầu của buyer đấy .
đúng rồi đấy con người ta hơn nhau cái đầu. Không phải hơn nhau chỗ bắt chước. Có nhiều cái kiếm tiền rất ngon mà các bạn không chịu tìm hiểu thôi. Mấy bạn bắt chước như người ta thì có không biết bao nhiêu người bắt chước giống bạn. LÀm sao có thể thành công dc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,649
171,697
Latest member
gamego88bid

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week