Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Dao nay lam an kha ko? Sap withdraw dot. dau` tien chua? ;))

dạo này kém lắm cậu ah. With được 8$ rồi. Mai with 12$ nữa. Mấy hôm nay không có order nào rồi :(.
Hai tuần chỉ được 1 nửa của 200$ thôi.

Mà dạo này cậu ít online thế nhỉ, pm ko thấy trả lời lại gì cả :(

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

lúc này chán quá,chả dc order nào,nửa tháng nữa mới with để đỡ tốn fee

Kiểu gì chẳng mất fee. 2% và max là 1$ mà. Fee này do paypal nó thu. Nếu rút trên 50$ thì tiết kiệm được chút ít :D

SAo mình add link FB dạng này thì nó báo là không được nhỉ
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=10150474235954908&set=o.139928626050829&type=1&theater

Cái này là photo mà bạn. YLH chỉ add page được thôi.

hình như có bạn like dc photo thì phải?

Like một phát thì nói làm gì. Mình cũng like được :)) vài chục phát. Nhờ bọn bạn nó like cho thôi. Nhưng vài trăm like để được một gig thì mình chưa biết :d

Cần ai cho vay 2000point với giá ...1$ ...:)) ....ai rảh cho xin ít nhé ...sắp hết hạn order ....2 thằng order 1 lúc mà cùng lắm 1 ngày làm đc 1240 point là hết thứ để like .. kể cả twitter

Complete xong đợi 14 ngày đã tự nhiên admin nó cancel mấy cái order mà ko rõ nguyên do :binhsua04:
Order was cancelled by Fiverr Admin.

Complete xong đợi 14 ngày đã tự nhiên admin nó cancel mấy cái order mà ko rõ nguyên do :binhsua04:
Order was cancelled by Fiverr Admin.

là sao bác,mình chưa gặp trường hợp này,có ai gặp trường hợp này chưa?

hix em có biết gì đâu cụ thể nó thế này
complete ngày 16 đúng 14 ngày sau đáng lý thanh toán tiền thì nó cancel

mail cho nó mà hỏi. Mình có bị một cái, thằng seller nó rate thumb up rồi nhưng mấy hôm sau thấy báo "cancel by seller" nên mình mail cho nó hỏi. Nhưng mà cũng chẳng lấy được lại tiền :(. Chán!!!!!

Xilatleo mấy bữa nay không thấy on nhỉ. Cậu có update tool thì gửi qua cho mình với nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back