• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Trên trang Fiverr này có mấy đứa có những dịch vụ điên lắm. Kiểu như nó sẽ nhảy nhót theo nhạc và kêu gào tên công ty hay trang web mà người đặt hàng muốn với giá 5 US. Hoặc có mấy em gái có nhan sắc 1 chút nói là sẽ chụp lại 4,5 tấm hình em nó cầm 1 tấm bảng, trên bảng đề tên cty và website muốn quảng cáo. Đây là những cviec mà mình thấy nhàn hạ nhất và dễ kiếm tiền nhất ( mấy cái quảng cáo này phải kiếm dc cả ngàn US rồi) =.=! Vấn đề là mình không có nhan sắc và ko đủ độ điên để làm những việc này nên phải dưa vào facebook thôi :)

Những bạn nào có tài năng ca hát, nhảy múa, đánh đàn sẽ rất có lợi thế trên trang này vì rất nhiều người thích kiểu dịch vụ như vậy. Mình biết có 1 anh chàng người việt nickname là Tumichael nhảy nhạc Michael Jackson rồi thu hình lại. Nhiều người đặt hàng phết :)

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

xong hết rồi
bây h ngồi đợi website bảo trì và ta test
@-)

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 01:07 PM ----------

à... theo bạn có 200 người fan vào fb mà bằng cái hityoulike này... (ko xài tool) thì mất bao lâu nhỉ :D

Không xài tool thì bạn vẫn có thể kiếm điểm bằng cách click like trang fanpage của nguoi khac. Có điều hơi mỏi tay tí. Có thời gian mình bị đau cổ tay cả tuần liền giống như kiểu mấy game thủ click nhiều quá nên bị. :)
Điểm mạnh của việc xài tool là bạn vẫn có thể để nó chạy vào ban đêm khi bạn đi ngủ, hay buổi sáng khi bạn tới trường. Nó vẫn kiếm điểm cho bạn đều đều. Tài khoản của bạn có điểm thì trang FB của người đặt hàng mà bạn add vào mới hiện lên để cho mọi người bấm dc. Đôi lúc bạn cũng sẽ thấy trang web mà mình đang làm cũng sẽ hiện lên cho chính mình bấm like :)

Thank bác chủ thớt đã share.
Nhưng liệu với lực lượng mmo VN thế này liệu dịch vụ này có sống nổi ko :binhsua46:

tool giá bao nhiu vậy chủ thớt,mà chủ thớt biết xài tool không,mình mua về có gì nhờ chủ thớt hướng dẫn được không?

Mình rất sẵn lòng hướng dẫn bạn nhưng trước hết bạn cứ tìm hiểu kĩ cách những trang web này hoạt động rồi hẵng mua. :)

Chủ thớt share thế này rất tốt.
Nhưng theo mình nhận thấy, ko phải ai tham gia cũng thành công đâu.
Vì một khách hàng, trước khi họ Order, họ thường chọn những dịch vụ có uy tín hơn là những dịch vụ mới.

Thank bác chủ thớt đã share.
Nhưng liệu với lực lượng mmo VN thế này liệu dịch vụ này có sống nổi ko :binhsua46:

Mình chắc là trang web này chỉ là nguồn thu nhập phụ của người chủ thôi. Vì nếu cứ làm ko ko thế này thì tiền đâu mà bảo trì và nâng cấp hệ thống. Ah` mà trang này có dịch vụ bán điểm cho người dùng. Người nào thiếu điểm hoặc mỏi tay quá ko click nổi thì mua điểm. :)

Mình chắc là trang web này chỉ là nguồn thu nhập phụ của người chủ thôi. Vì nếu cứ làm ko ko thế này thì tiền đâu mà bảo trì và nâng cấp hệ thống. Ah` mà trang này có dịch vụ bán điểm cho người dùng. Người nào thiếu điểm hoặc mỏi tay quá ko click nổi thì mua điểm. :)
Ý mình là nhà nhà đều mở dịch vụ này thì liệu cạnh tranh có nổi ko :-<

Chủ thớt share thế này rất tốt.
Nhưng theo mình nhận thấy, ko phải ai tham gia cũng thành công đâu.
Vì một khách hàng, trước khi họ Order, họ thường chọn những dịch vụ có uy tín hơn là những dịch vụ mới.

Đó là lý do mà mình đã đề cập là phải tạo quảng cáo cho thật ấn tượng nhưng mà phải thực hiện cho bằng được. Như thế thì khách hàng sẽ order mình thay vì những người khác. Tâm lý của 1 số người sẽ chọn những người đã có dịch vụ tốt, nhiều order đang chờ để hoàn thành. Một số người khác thì lại nghĩ khác: Họ sẽ nhìn vào số order của những người có dịch vụ tốt. Nếu như cái danh sách đó quá dài thì họ sẽ chuyển sang đặt hàng những người có order ít hơn. Và đây sẽ là cơ hội cho bạn. :)

Em đăng kí được acc fiverr rồi, còn acc youlikehits thì đăng kí rồi, có mail gửi về gmail cho e rồi, nhưng đăng nhập ko được. Giờ ko biết làm gì nữa, anh chỉ bảo thêm

có ai hướng dẫn cụ thể hơn hok mình không hiểu gì hết

Đang ngồi net, chưa down được nhưng đọc comment của mấy bạn thì thấy site này thú vị đấy :x

Em đăng kí được acc fiverr rồi, còn acc youlikehits thì đăng kí rồi, có mail gửi về gmail cho e rồi, nhưng đăng nhập ko được. Giờ ko biết làm gì nữa, anh chỉ bảo thêm

Bạn phải chờ thôi. Trang web đang tạm down để bảo trì. Vì bây giờ đang là 2:12 phút sang bên US chỗ mình sống. Chắc khoảng vài tiếng là nó sẽ up lên lại. Trong thời gian này bạn cứ tìm hiểu cách hoạt động của Fiverr trước đi :)

Đừng thấy nhiều tiền rồi ham.Cái thể loại này cần phải linh động.Chứ chừng này người túm tụm vào mỗi cái like facebook thì có mà hóng gió đông.Đó là ý kiến của mình.Trc đây có 1 pro bảo mình chơi backlink trên này rất hiệu quả.Nhưng do không có tiền để đầu tư mua backlink từ những trang khác nên đành chịu.Chắc các bạn không hiểu nhỉ.Có những trang rao backlink giá rẻ và nhiều thể loại.Chúng ta lên bán lại 5$ nhưg chia nhỏ cái mình đã mua ra.kiếm lời

Hehe, mình cũng chơi backlink 1 thời gian nên cũng biết đôi chút. Mình thì mình tự tạo backlink cho trang web chứ ko phải mua đi bán lại. Cái gì là của mình thì tốt hơn, lời nhiều hơn :)

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Thôi mình ngủ cái. Mai mình sẽ check lại post và trả lời câu hỏi của các bạn sau :)

Bạn cho mình hỏi..sao mình cài đặt youlikehitbot rui..nhưng chạy thì lại bị lỗi

Mình đã PM bạn. :)

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Đề nghi chú ý: Mình viết và share ebook cho các bạn với tinh thần để chia sẻ là chính. Vì vậy đề nghị các bạn tôn trọng bản quyền của tác giả. Các bạn có thể share, post ebook của mình ở các forum khác nhưng nghiêm cấm không được sao chép, bán lại phương pháp của mình để kiếm lợi riêng. Nếu mình phát giác member nào có hành vi như vậy thì mình sẽ cung cấp bằng chứng và thông báo admin ban nick các bạn ngay. Hãy vì tinh thần học hỏi chung! :)

Mình cũng gặp lỗi nè bạn, đăng kí rồi, nó gưi mail về rồi mà đăng nhập ko được, bạn cho mình yahoo để dễ hỏi nha.

Mình có viết 1 cuốn ebook để hướng dẫn cách kiếm tiền dễ dàng trên facebook và dư định bán để kiếm chút ít nhưng nay mình cho free các bạn. Hi vọng các bạn đọc xong sẽ áp dụng tốt để kiếm chút đỉnh Với phương pháp này mình đã kiếm dc hơn 276 US trong vòng 2 tuần. Link đây: http://www.mediafire.com/?4qmja5j3m6rrrmn

Bạn nào có thắc mắc thì liên lạc mình qua email này nhé, mình sẽ giúp đỡ các bạn : [email protected]

Dowload nhanh truoc khi link bi down :)
bác có bản dịch cho người việt ko :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom