Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Mình đang để dành để mua soft đây :D
Xác định làm lâu dài thì phải sắm thôi.

tom3bie

Junior
Reactions
133
MR
0.000
có cái auto mà chưa thử ??? đag nghiên cứu ... ai đã làm đc cái youlikehits cho e xin cái y!h nhé ...trình độ tiếng anh có hạn quá @@ ...hướng dẫn xong e nghiên cứu ...thành công thì share cái auto cho .

Last edited by a moderator:
có cái auto mà chưa thử ??? đag nghiên cứu ... ai đã làm đc cái youlikehits cho e xin cái y!h nhé ...trình độ tiếng anh có hạn quá @@ ...hướng dẫn xong e nghiên cứu ...thành công thì share cái auto cho .

Tiếc là tool bot 25 US chỉ xài dc 1 máy bạn ạ. Mình cài thử trên máy thứ 2 chạy thì bị báo lỗi. Vì trước khi chạy nó sẽ kết nối với internet và check IP. Nếu thấy IP lạ nó sẽ hiện thông báo lỗi. Mình đã thử trên máy tính thứ 2 của mình mà ko dc. :( Với cả bạn không nên share phần mềm mà bạn mua. Thứ nhất là vi phạm bản quyền trí tuệ của tác giả, thứ hai là sẽ tạo cho bạn nhiều đối thủ cạnh tranh hơn trên Fiverr.

Đây là ý kiến của riêng mình :)

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

mà sao add gig hồi 9h tối hôm qua mà đến giờ chưa có order nào hết,sao có bạn nói 3-5h là có order rồi nhỉ?

Mình đã có nói là mình may mắn mới có dc order liền trong ngày. Có người phải mất 2,3 ngày mới có order. Với lại càng ngày càng nhiều người làm về dịch vụ này nên tính cãnh tranh cao hơn.

Nếu vậy thì khi Ip thay đổi là nó không làm nữa phải không bạn.
Nếu như vậy thì ko nên mua vì Ip ở VN là IP động.

Thật ra thì mình cũng hok chac là nó check kiểu gì.Nhưng khi mở phần mềm lên thì nó có load 1 lúc rồi hiện ra bảng thông báo về tên họ, địa chỉ email, thông tin mà mình dang kí phần mềm. Mình thử trên máy khác của mình và máy của bạn mình nữa nhưng mà nó báo lỗi. (Bạn mình và mình dùng chung mạng). Mình có hỏi thằng chủ nếu lỡ xóa rồi cài lên máy khác thì sao. Nó bảo là gui mail thong bao cho no, no se activate lai hay gi do :)

Thật ra thì mình cũng hok chac là nó check kiểu gì.Nhưng khi mở phần mềm lên thì nó có load 1 lúc rồi hiện ra bảng thông báo về tên họ, địa chỉ email, thông tin mà mình dang kí phần mềm. Mình thử trên máy khác của mình và máy của bạn mình nữa nhưng mà nó báo lỗi. (Bạn mình và mình dùng chung mạng). Mình có hỏi thằng chủ nếu lỡ xóa rồi cài lên máy khác thì sao. Nó bảo là gui mail thong bao cho no, no se activate lai hay gi do :)

Cậu mua thì thoải mái chứ nếu xét theo ip làm gì có chuyện đó

Thực ra để check thì có nhiều cách để check. Ví dụ như ID của web browser + id win, địa chỉ mac của card mạng, serial của ổ cứng.v.v.... Chứ không cứ gì phải check IP đâu.

Pm Y!M mình linhdv09, giúp được gì mình sẽ giúp. Mình chỉ online vào buổi tối thôi nhé.

theo mình nghĩ thì các bạn k nhất thiết phải làm theo cái 200 real human ....như thế sẽ mau loãng và k đc nhiều order . Các bạn hãy tự nghĩ ra 1 vấn đề thật độc đáo ..chẳng hạn như làm ảnh mắt lé . Đầu tiên các bạn chụp một bức ảnh , biểu hiện nét mặt sao cũng được , rồi các bạn vào trang này picha c ks.com rồi sau đó browse -> send file -> chỉnh center -> ...(mình cũng chưa tìm hiểu hết) ...rồi các bạn lên fiverr : " I will take a funny picture of me and send this to you for 5$" - chẳng hạn như vậy ...rồi up tấm hình ví dụ của bạn lên ...ngồi đợi (mong là thành công ) ...
Mình cũng còn khá nhiều ý tưởng nhưng để dành chút đã ...

Reactions
218
MR
0.041
theo mình nghĩ thì các bạn k nhất thiết phải làm theo cái 200 real human ....như thế sẽ mau loãng và k đc nhiều order . Các bạn hãy tự nghĩ ra 1 vấn đề thật độc đáo ..chẳng hạn như làm ảnh mắt lé . Đầu tiên các bạn chụp một bức ảnh , biểu hiện nét mặt sao cũng được , rồi các bạn vào trang này picha c ks.com rồi sau đó browse -> send file -> chỉnh center -> ...(mình cũng chưa tìm hiểu hết) ...rồi các bạn lên fiverr : " I will take a funny picture of me and send this to you for 5$" - chẳng hạn như vậy ...rồi up tấm hình ví dụ của bạn lên ...ngồi đợi (mong là thành công ) ...
Mình cũng còn khá nhiều ý tưởng nhưng để dành chút đã ...

Bạn này nhiều ý tưởng phết. Cũng thấy ý tưởng vẽ lên ngón giữa của bạn. Mong thành công

h0rkzz00

Hero
Reactions
184
MR
0.004
Đã nghiên cứu cái fiverr, và Youlikehits.
Hiện mình vừa tìm được cái auto click cho youlikehits (Do không có $ để mua nên phải tự mày mò... hic.. nghèo nó khổ thế!), chạy khá tốt, point lên nhanh. Nhưng rất tiếc là chưa có order nào :(
Bạn nào có order mà không có thời gian click thì chuyển link cho mình, mình sẽ làm và chia nha.... :)
Cảm ơn chủ thớt về site youlikehits... :)
Cái trang fiverr giống như một sàn giao dịch việc làm vậy đó, mà ở đó mọi thứ đều ở 5$, bạn nào có khả năng làm được nhiều thứ thì cứ tạo gigs nhiều vào nhé. Nó giống như freelancer vậy mà. Còn cách của chủ thớt trong ebook, chỉ là một dạng dịch vụ dễ làm ở fiverr dựa vào youlikehits....

Last edited by a moderator:

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Đã nghiên cứu cái fiverr, và Youlikehits.
Hiện mình vừa tìm được cái auto click cho youlikehits (Do không có $ để mua nên phải tự mày mò... hic.. nghèo nó khổ thế!), chạy khá tốt, point lên nhanh. Nhưng rất tiếc là chưa có order nào :(
Bạn nào có order mà không có thời gian click thì chuyển link cho mình, mình sẽ làm và chia nha.... :)
Cảm ơn chủ thớt về site youlikehits... :)
Cái trang fiverr giống như một sàn giao dịch việc làm vậy đó, mà ở đó mọi thứ đều ở 5$, bạn nào có khả năng làm được nhiều thứ thì cứ tạo gigs nhiều vào nhé. Nó giống như freelancer vậy mà. Còn cách của chủ thớt trong ebook, chỉ là một dạng dịch vụ dễ làm ở fiverr dựa vào youlikehits....

Thế bác share cho anh em cái auto click đi.:).hehee

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week