Referrer Kiếm tiền với zeekrewards (2-3$/ngày)- Nhanh tay kiếm tiền nào!

nào mình cùng bay lên cao bay lên cao:binhsua08:

Cho mình hỏi xíu: tức là 2 tháng được 250 point thì mình phải nạp vào thêm 10$ để upgrade thì mới được hưởng lợi nhuận phải ko?. Sao mềnh đọc 1 số hướng dẫn thì nói là được 250 point thì sẽ tự động đổi ra 150vip và được hưởng 2%/ 1 ngày nhỉ. Bạn nào biết nói rõ hơn cho mình được ko? Thank trước.

Cho mình hỏi xíu: tức là 2 tháng được 250 point thì mình phải nạp vào thêm 10$ để upgrade thì mới được hưởng lợi nhuận phải ko?. Sao mềnh đọc 1 số hướng dẫn thì nói là được 250 point thì sẽ tự động đổi ra 150vip và được hưởng 2%/ 1 ngày nhỉ. Bạn nào biết nói rõ hơn cho mình được ko? Thank trước.
nó đổi ra Vip nhưng vẫn chưa trả phí nâng cấp tài khoản 10$ đây là nâng cấp tài khoản lên siver đại loại thế xin cái thanks

2 tháng đầu chơi free pót ads mỗi ngày tích khoảng 250 points như cậu nói, tới ngày thứ 61 nó sẽ tự động úp vip khoảng 150 vip, bỏ $10 ra úp acc lên silver rồi hưởng lãi, minpay 23.5, lãi suất từ 1.4 ~1.7% nhá, ko 2% cao thế đâu, tuy nhiên khuyến khích tái đầu tư liên tục tức là mua vip mỗi ngày nhá :D

[COLOR=""]:) anh cho em theo với...cầm tay em và đưa lối...đến nơi đâu anh có thể chơi em trọn đời....nơi chơi em không mang thai được bên nhau mỗi sớm mai....quá xa xôi ko emmmmmmmmm ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua08:[/COLOR]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week