New Kiếm tiền với ứng dụng mở rộng Everve.net

bác cho e hỏi chút, sao e chưa liên kết vs các tài khoản mà nó tự động tool đc nhỉ.
Nó có thể dựa trên cookie đăng nhập trên web lúc đó vào thôi bạn, nếu bạn chưa đăng nhập IG bao giờ thì nó có phần ghi chú là có thể không được tính tiền nếu check lại

sao cái tool gần 5p 10p nó mới ra 1 tab à bạn :( với nó hiện lên như này nè

sao cái tool gần 5p 10p nó mới ra 1 tab à bạn :( với nó hiện lên như này nèView attachment 148024
Bác ơi, cái này nó hiện ra để auto mà, bác tắt đi làm gì. cứ để đó thôi, nó làm auto nhưng kiểu có delay chứ ko phải ào ào đâu. Muốn nhanh hơn thì vào làm tay thôi.

minpay 10$ cơ ah bác, làm bao giờ cho rút đc
Mình chẳng làm gì treo 1 ngày 0.2 rồi, nếu muốn nhanh hơn thì bạn vào làm tay. Sau này update tool cho FB, Twitter, Youtube nữa thì kiếm nhanh hơn thôi. treo đó thôi có mất gì đâu, quay qua quay lại một hồi là đủ minpay à

Mình chẳng làm gì treo 1 ngày 0.2 rồi, nếu muốn nhanh hơn thì bạn vào làm tay. Sau này update tool cho FB, Twitter, Youtube nữa thì kiếm nhanh hơn thôi. treo đó thôi có mất gì đâu, quay qua quay lại một hồi là đủ minpay à
bác để tool thôi mà 0.2 $ cơ á, e làm thủ công mà còn chưa đc 0.1 đây :(

bác để tool thôi mà 0.2 $ cơ á, e làm thủ công mà còn chưa đc 0.1 đây :(
Cứ để từ từ thôi bạn, để ý làm gì, thỉnh thoảng mở cái mở rộng trên thanh trình duyệt xem nó hiển thị tiền ko, nếu ko hiển thị tiền thì chọn dòng Open Your Everve Dashboard để login lại thôi, chứ lúc bác ko để ý thì nó cày cho mình, bác nhìn nó thì nó đứng im chả vậy. Kiếm thêm thôi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom