Tutorial Kiếm tiền với TapCash chơi đc với BS

app này mình vẫn làm đếu,nó vẫn cho điểm mà,mình đang làm cho ông kia,tính về nhà làm mà không biết thanh toán qua paypal như thế nào,mình đang làm dùng 7 mail phụ để đổi tiền khi đủ 1k point khi 7 mail đã đạt đc số tiền cần thiết mình không biết cách nào để đổi tiền ảo này ra tiện thật và chuyển về ngân hàng vn để rút,ai rành về vụ này hướng dẫn mình với.
Bác vào phần rederm chọn đổi điểm về paypal. Rút tiền paypal về vn phải có visa để xác thực thì nó mới cho rút. VISA thì bác ra hỏi mấy ông ngân hàng bảo ông làm cho 1 cái hơn tuần là lấy đc

Trên MMO này nhiều người bán gmail lắm bạn ơi. Mình chỉ làm ra đủ dùng thôi (gmail mình làm ra tên đẹp lắm nên giữ lại chứ ko phải là mấy chữ cái ghép lại ko có nghĩa, hehe) nên có dư ra đâu mà bán.

Đúng rồi bạn. Có khi nó ra nhiều off thì đủ và thậm chí thừa minpay. Nhưng nếu ko đủ cũng ko sao, ngày mai ta lại log acc vào làm tiếp. Auto mà, máy tính nó làm chứ mình có làm đâu mà lo. Lâu lâu lướt qua xem điểm, nếu đủ thì rút còn ko thì thôi, cứ để acc đó trong cái list lần sau làm tiếp.
Nếu bác có 2 máy, 3 máy hay vài chục máy thì cày nhanh thôi.
Tapcash này nó log acc vào là ko log lại đc vì nó phải trùng vs thông tin máy nữa chứ bạn

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Tapcash này nó log acc vào là ko log lại đc vì nó phải trùng vs thông tin máy nữa chứ bạn
Ủa! bữa nay có vụ đó nữa hả. Lâu rồi ko chiến lại nên không biết nó cập nhật.
Nếu nó đòi hỏi vậy thì mình chiều nó chứ sao nữa, mình lưu lại thông tin máy rồi bữa sau phục hồi lại thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week