Tutorial Kiếm tiền với secufiles

chủ yếu là cái thời gian XÂY CÁI NÚI để lên đc ĐỈNH nó mới khó ^^ , kiểu acc mình rời khỏi blacklist của nó chạy kiểu gì cũng pay làm sao thí chủ cho LÊN ĐỈNH ĐC :D :D , gần bắn ra phải rút ra thôi =)) =)) để không sướng kiu mù méc :popo_big_smile::popo_big_smile:
kiểu thay vì build 1 acc 1000$ mỗi tháng thì nên chia nhỏ ra 10 acc mỗi acc 100$ 1 tháng đúng k? :D

kiểu thay vì build 1 acc 1000$ mỗi tháng thì nên chia nhỏ ra 10 acc mỗi acc 100$ 1 tháng đúng k? :D
thí chủ xin đừng bỏ trứng vào 1 giỏ :)

Mình hướng dẫn thế rồi mà còn :( muốn biết active hay không, mở tab ẩn danh rồi lấy link folder chứa các ảnh rồi click là biết ngay mà.
À, phải vào folder rồi click nó mới active. Vào thẳng link lại không được tính
Click hình thứ nhất được rồi. Còn hình thứ hai trở đi chưa biết làm sao cho nó click đc á b.

Popads ..............................

Còn muốn thêm vào google xin 50 chục thông tin bạn nhé ^^ , mình share ở trên 1 em rồi , ông nào mà vào cmt nó ban này nọ , khó ... có khi nồi cơm ổng đang ăn bạn nhé :D . CHEAT biết người biết ta trăm trận trăm $ nhé :D :D :D
share tut popads đi người ae thiện lành :popo_adore:

có vẻ chăn ip việt r ae :|

Bác thử làm đi, gặp cái gì trục trặc thì ib em, em fix cho.
mở đường dẫn trực tiếp thì ok nhưng mở đường dẫn qua google doc thì lỗi selector ở cái loop
bác có bất kỳ chỉ dẫn nào cho em k? :D

Attachments

61 KB · Views: 121
    26.8 KB · Views: 117
mở đường dẫn trực tiếp thì ok nhưng mở đường dẫn qua google doc thì lỗi selector ở cái loop
bác có bất kỳ chỉ dẫn nào cho em k? :D
hình như bác lỗi giống em qua trang được mà nó không làm lại thì bước 1

hình như bác lỗi giống em qua trang được mà nó không làm lại thì bước 1
mình chạy hết ảnh cũng đc, nhưng mà chạy với đường dẫn dạng copy paste, mở kiểu click link trên gg doc thì bị lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom