Tutorial Kiếm tiền với secufiles

PPD mình tưởng là pay per download
Nghĩa là rate tính theo số lượng download chứ nhể
Ai thông não giùm với :)
Đúng là PPD, nhưng mà site này lại cho phép là xem file để kiếm tiền, chứ không cần tải xuống trực tiếp.

Bác thớt cho em hỏi click 1 cái nó chuyển trực tiếp luôn mà ko mở tap mới. Có cách nào thay đổi không ạ?
Thế thì càng tốt mà, click vào rồi bấm nút back ra rồi click tiếp thôi. Vì site nó đã setup thế rồi không tùy chỉnh được đâu.

Bác dùng tool nào vậy ạ, có thể cho em xin infor được không ạ, cảm ơn bác
Hiện tại mình dùng Automa để support cho việc autoclick nhé, cái này bác có thể tham khảo trên mạng rồi làm thôi. Nó dễ với cả bác làm cũng theo ý bác nữa.

Hiện tại mình dùng Automa để support cho việc autoclick nhé, cái này bác có thể tham khảo trên mạng rồi làm thôi. Nó dễ với cả bác làm cũng theo ý bác nữa.
dạ vâng bác ạ. cái này hình như có extension trên chrome và ff phải ko ạ

nồi cơm của bác thớt mà sao không uy tín được 😁

Mình mới tìm hiểu cái này bác có thể hướng dẫn em cái phần automa được không?

bác share như vậy thì k còn cháo để mà húp đúng rồi :))
Chưa chắc bác ạ, nghe thì có vẻ ngon ăn nhưng làm k khéo + tham thì banned như chơi
Đúng là PPD, nhưng mà site này lại cho phép là xem file để kiếm tiền, chứ không cần tải xuống trực tiếp.
làm sao để check mình click đc bao nhiêu view vậy bạn?
mình download file ảnh thì thấy có tăng nhưng view thì k biết có tăng hay không vì k biết xem chỗ nào

Attachments

41.4 KB · Views: 148
Bác thử làm đi, gặp cái gì trục trặc thì ib em, em fix cho.
em đang mò phần loop đây bác, thằng automa này ít video tuts quá :(

nhiều ông cứ nghĩ cheat ngon làm bỏ công cả tháng nó check ban cả lũ :popo_cry:

Chưa chắc bác ạ, nghe thì có vẻ ngon ăn nhưng làm k khéo + tham thì banned như chơi

làm sao để check mình click đc bao nhiêu view vậy bạn?
mình download file ảnh thì thấy có tăng nhưng view thì k biết có tăng hay không vì k biết xem chỗ nào
Cứ bấm vào ảnh là nó tính view mà, còn muốn biết nó có tính hay kh thì ktra phần pdd tải xuống kìa, xem file nào đã active là ok đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom