kiếm tiền với rút gọn link + BOT

ố cái trang này có giới hạn lần click k mọi người , nếu k giới hạn mình viết đc phần mềm click ngon đấy , làm với adf.ly nó giới hạn nên chán

Cái này sài lâu lâu là nó có hiện tượng Tự Động Dowload VIRUS Trojan về đó mọi người , cảnh giác nhá , mình sài KIS mà cứ diệt lên diệt xuống quài nè 1 tiếng thì tầm 5,6 lần !!

jinglinh có lâu rồi mà..cái nè có hạn chế là các click đều 80% là từ china.và 1 số site nó không tính cho IP china..@@ tớ đang 2 site khá ổn.nhưng vì không tính IP china nên khá lâu mới đc Pay..ai có site nào mà dùng jinglinh nữa cho tớ xin với..của tớ add 4link =))...àk,add càng nhiều cành nặng máy nká..tốt nhất là chỉ nrrn treo lúc đi ngủ thôi...tớ toàn thế..:D :binhsua28:

- - - Updated - - -

link die hay sao mà tớ hem vào đc...????

ố cái trang này có giới hạn lần click k mọi người , nếu k giới hạn mình viết đc phần mềm click ngon đấy , làm với adf.ly nó giới hạn nên chán

quan trọng là $ nó có tăng ko, adf nó tính lượt skip add chứ ko tính lượt view, view 1000 mà ko skip add thì cũng =0
mà cái tool adf của bác còn lỗi quá,,,

quan trọng là $ nó có tăng ko, adf nó tính lượt skip add chứ ko tính lượt view, view 1000 mà ko skip add thì cũng =0
Nghe đồn Adf quản lý mem gay gắt lắm , sài auto bị phát hiện là bị ăn ban ngay thì phải !!!

jinglinh có lâu rồi mà..cái nè có hạn chế là các click đều 80% là từ china.và 1 số site nó không tính cho IP china..@@ tớ đang 2 site khá ổn.nhưng vì không tính IP china nên khá lâu mới đc Pay..ai có site nào mà dùng jinglinh nữa cho tớ xin với..của tớ add 4link =))...àk,add càng nhiều cành nặng máy nká..tốt nhất là chỉ nrrn treo lúc đi ngủ thôi...tớ toàn thế..:D :binhsua28:

- - - Updated - - -

link die hay sao mà tớ hem vào đc...????
2site nào đó ;)). số link add đc tùy vào cấu hình máy. ta có cách chạy mà ko nặng máy

Uh thì là tính lượt skip_ad đấy , tool mình click vào chạy tới trang kia xong lại tự chuyển về trang đó nhưng 1 ip nó có đc 6 click 1 ngày.Nên viết xong chán vứt xó :binhsua28:

Xin lưu ý với các bạn trẻ là càng nhiều người dùng cái này thì lợi nhuận sẽ chia sẻ ra do số bot thì ít mà lượt click thì giới hạn cho mỗi ip ....haha.

Đây là bằng chứng Tool có auto tự Dowload Virus TroJan về do KIS phát hiện đây !!

Ae sài tool nên kèm theo các sof diệt Virus luôn nhaz

Đây là bằng chứng Tool có auto tự Dowload Virus TroJan về do KIS phát hiện đây !!

đây là do 1 số site chứa TroJan, mình cũng bị link đấy:binhsua27:tool này chiến adf ko có tác dụng j đâu

chẳng biết nên ném gạch cậu hay khuyến khích cậu nữa..tớ sài AVG,có báo trojan,tớ tắt AVG và chạy bthường..và 2 tháng dùng cái nè chưa thấy vấn đề đáng tiếc nào xảy ra cả..nếu có thỳ chỉ là $$$ chỉ việc chảy vào ví thôi....:binhsua31:

- - - Updated - - -

2site nào đó ;)). số link add đc tùy vào cấu hình máy. ta có cách chạy mà ko nặng máy
tớ sài láp 15tr nên chắc cấu hình cũng không đến nỗi nào nhỉ...:D còn cách khôg nặng máy chỉ tớ đi..nghe nió dùng máy ảo hay gì gì đó akf...:binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,015
Latest member
Pzchung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week