Airdrop Kiếm tiền với Minds.com mạng xh tương lai của blockchain

Xxx

• Xxx

Votes: 0 0.0%
  • Xxx

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0

Lamma

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Minds là gì?
Minds là một nền tảng mạng xã hội miễn phí hoạt động tương tự như Facebook, Twitter và nó được lập trình hoàn toàn bằng mã nguồn mở có cơ chế mã hóa tất cả các tin nhắn riêng tư được gửi đi giữa người dùng.

Minds cũng sẽ cho phép người dùng chia sẻ thông tin, hình ảnh, liên kết lên trang cá nhân, tham gia vào các hội nhóm, kết bạn như một mạng xã hội thông thường.
Hơn nữa, mạng xã hội này còn giúp bạn kiếm thêm được thu nhập có thể quy đổi ra đồng tiền điện tử (quy thành tiền mặt nếu đủ lớn) nếu bạn làm được những điều có ích hoặc dùng số tiền được thưởng đó để tăng nhiều lượt xem trên nội dung mà bạn đăng tải.

Môt điều quan trọng là mạng xã hội Minds rất đề cao tính riêng tư và độ bảo mật cho người dùng.

Đăng kí:
Mọi người vào link ref: https://www.minds.com/register?referrer=Reknow ( ủng hộ mình nhé )

Rồi sau đó các bạn điền tên đăng nhập (chữ và số), email của các bạn, mật khẩu (lưu ý: mật khẩu gồm 1 chứ hoa, số, và 1 kí tự đặc biệt vd Toilacho123& :)

Như vậy là đã đăng kí xong rồi, nhưng mà các bạn phải đăng kí sdt thì mới bắt đầu kiếm token đc. Các bạn vào phần setting chỗ reward để confim sdt.

Về phần kiếm tiền thì Minds sẽ trả thưởng theo sự đóng góp của bạn trên mạng xh này bằng việc các bạn đăng stt hay up ảnh hoặc video, blabla...

Token kiếm rất dễ giá của nó hiện tại là 400token=0.2 ETH mình mới chơi đc 1 tuần nên cũng kiếm đc 50token r.

Tuy nhiên Minds vẫn chưa lên sàn coin, các bạn có thể kiếm token tích trữ sau này nó mà lên sàn thì mình chắc chắn nó sẽ có giá rất nhiều lần.

Đây là lần đầu mình làm bài nên có hơi lủng củng nhưng mình giới thiệu mạng xh minds này vì nó rất hay. Mn ủng hộ kình nhé. Goodluck

Dựa vào lượt like và view, theo dõi trang cá nhân, chia sẻ bài viết của bạn. Minds sẽ thống kê số token bạn nhận đc hàng phiên. Token sẽ đc chuyển vào ví Onchain dự là trong năm nay coin sẽ lên sàn. Hàng triệu người đang bỏ facebook và twitller để dùng Minds hy vọng một mạng xã hội bảo mật thông tin tốt nhất hiện nay.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,991
176,465
Latest member
Davvero

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back