• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kiếm tiền với mạng xã hội Tsu bằng cách like và share photo CÓ CODE CHIẾN

holu87

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Kiếm tiền với mạng xã hội Tsu bằng cách like và share photo
Giới thiệu sơ qua về thông tin site:
Là 1 mạng xã hội tương tự facebook nhưng cũng như bubblews và bitlanders nó có thể kiếm tiền bằng cách like và share photo.
Trang này chỉ cho phép đăng ký theo lời mời nên khi các bạn vào tsu.co sẽ không đăng ký được.Vì vậy hãy đăng ký theo link của mình tại đây nhéhttps://www.tsu.co/kieuhoa95
AI REF MÌNH RỒI PM BÊN DƯỚI BÀI NÀY NHÉ MÌNH SHRAE CODE CHIẾN VÀ HƯỚNG DẪN
Vì sao TSU ra đời?
Hai tỷ người trên thế giới sử dụng mạng xã hội hàng ngày. Tsu.co ra đời nhằm mục đích để làm việc một cách chính xác giống như Facebook, nhưng thay vào đó, họ thừa nhận rằng đây là nội dung của bạn và bạn sẽ sở hữu nó, do đó họ sẽ chia sẻ một tỷ lệ phần trăm của doanh thu họ kiếm được thông qua quảng cáo với bạn( chủ sỡ hửu nội dụng).
Hiện tại thì tsu.co mới ra và nó được đầu tư 7.000.000$. Tsu đang có bonus cho người dùng, bạn có thể hiểu là nó mới ra mắt, nó cần lượng người tham gia. Mỗi ngày tsu chia cho người dùng 90% doanh thu của nó. Trong thời gian này nó chỉ lấy 10% doanh thu để duy trì nền tảng. Có nghĩa là 90% doanh thu được chia cho chúng ta, vì vậy thời gian này, hãy cố gắng hoạt động nhiều, đăng nhiều stt. ảnh, video... kết nhiều bạn và theo dõi nhiều người bạn sẽ kiếm được khá nhiều $.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom