Kiếm tiền với likesasap cực hot + auto cực xịn có thể sánh bằng coingeneration

Status
Not open for further replies.
mình dùng VPS ,hình như likesasap nó chặn ip mình rồi, vào ko dc,. ip VN vẫn vào dc

chả hiểu cái link của thớt không dow được pm yh thì cũng k thấy tl

mình dùng VPS ,hình như likesasap nó chặn ip mình rồi, vào ko dc,. ip VN vẫn vào dc

Uh có box hướng dẫn của bác bên kia mình cũng sài nhưng code thì lỗi từa lưa hồi hôm ngồi nữa tiếng sửa lại, nhưng mấy cái twiter mình chưa dùng nên k biết sữa, tối nay về mò cái G+ xem sao
Mấy nay cứ ngóng thằng thớt này active tool mà k có tối hôm qua mới bắt đầu @@
Balance: 4,087.2 Points = $0.272

tối qua mình dùng ssh vẫn dc :D

Uh có box hướng dẫn của bác bên kia mình cũng sài nhưng code thì lỗi từa lưa hồi hôm ngồi nữa tiếng sửa lại, nhưng mấy cái twiter mình chưa dùng nên k biết sữa, tối nay về mò cái G+ xem sao
Mấy nay cứ ngóng thằng thớt này active tool mà k có tối hôm qua mới bắt đầu @@

ko phải nói gì thớt đâu chứ cái tool nguy hiểm vãi, ko để ý skip tay cái là ăn ban chắc

nói thật mình ko xài tool của thớt nữa, xài imacros thôi cho nó chất

Hi xienmmo.

Balance: 5,289.4 Points = $0.353
xài imacros thì phải đợi time khác lâu nhé. Còn tools này nhằm mục đích hướng tới multi acc để kiếm nhìu $ hơn nhé

- - - Updated - - -

VPS thì chỉ có 1 ip. Nếu có ai dùng rồi mà bị ban thì cậu ko xài đc nhé. Đó là lí do tớ ko khuyên mọi ng cắm VPS

- - - Updated - - -

link tớ up mọi người vẫn down bình thường nhé. Cậu add vào IDM là down đc thôi
http://tienich.hs2t.com/liketool/liketool.crx

- - - Updated - - -

tối qua mình dùng ssh vẫn dc :D

ko phải nói gì thớt đâu chứ cái tool nguy hiểm vãi, ko để ý skip tay cái là ăn ban chắc
Ko phải đâu cậu những ngày trường thì an toàn, chả hỉu sao nay có những likes bị error thì chịu. Chứ cậu cố gắng vài ngày thì những ngày sau ko cần quan tâm đâu bởi lúc đó rate cậu đã thấp rùi nhé

- - - Updated - - -

đã mở tools cho những acc rùi nhé

ERROR : Like Page Now, then Confirm. :m156:

- - - Updated - - -

thêm lỗi: Adding Points to your balance...

Có ai bị tình trạng giống mình ko ,chạy like dc 1 2 trang là ko vào dc web likesasap nữa ,chút nữa vào thì dc ,làm tiếp thì cũng bị vậy

Chủ thớt fix lại lổi cứ chạy khoảng 3 phút là nguyên trang Likesasap không vào được luôn, phải đợi rất lâu sau mới vô được, khi chạy thì trang load rất chậm.
Thanks

Chủ thớt fix lại lổi cứ chạy khoảng 3 phút là nguyên trang Likesasap không vào được luôn, phải đợi rất lâu sau mới vô được, khi chạy thì trang load rất chậm.
Thanks

Cũng bị giống bạn này ,fix sớm đi thớt ơi

không phải lỗi tại tools đâu các cậu. mà là do server nó ấy, có thể là bị quá tải rùi, mình cũng bị thế thôi

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week