Referrer Kiếm tiền với JSS Tripler, Nhân 3 số tiền đầu tư, cơ hội có 1 không 2 cho các nhà đầu tư tài ba

alonely

Junior
Reactions
23
MR
0.000
thường á,ờ thế thì bạn cứ ở đấy mà mong chờ vào may mắn=)),chả có đâu=))
Bạn này chắc đã từng pm mình hỏi về cái ma trận,h lên đây chém gió ghê gớm thật

^^ vậy tức là mình trả lời đúng rồi chứ gì, còn việc điền ma trận thì là random rồi mà, tuy nhiên càng nhiều position thì cơ hôi càng cao thôi phải ko ^^ Còn công nhận là mình có pm cậu về jss, còn là ref của cậu nữa, cậu cũng đã nhiệt tình giúp mình, điều đó mình rất biết ơn nên ko muốn tranh cãi với cậu về những vấn đề này, mình tôn trọng cậu là người đi trước cho nên ko cần phải hỏi những câu vô nghĩa như vậy ^^

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
^^ vậy tức là mình trả lời đúng rồi chứ gì, còn việc điền ma trận thì là random rồi mà, tuy nhiên càng nhiều position thì cơ hôi càng cao thôi phải ko ^^ Còn công nhận là mình có pm cậu về jss, còn là ref của cậu nữa, cậu cũng đã nhiệt tình giúp mình, điều đó mình rất biết ơn nên ko muốn tranh cãi với cậu về những vấn đề này, mình tôn trọng cậu là người đi trước cho nên ko cần phải hỏi những câu vô nghĩa như vậy ^^
Mình cũng chỉ muốn nhắc nhở bạn những gì mình không biết chắc chắn thì đừng tư vấn cho người khác,chính những cái mình không biết mà lại nói ra làm người khác hiểu sai về JSS Tripler đấy!
Dù bạn có là ref của mình nhưng mình cũng không ngại nói thẳng,vì giới thiệu ai mà không giúp họ kiếm ra tiền thì mất uy tín lắm!

Last edited by a moderator:
Mình cũng chỉ muốn nhắc nhở bạn những gì mình không biết chắc chắn thì đừng tư vấn cho người khác,chính những cái mình không biết mà lại nói ra làm người khác hiểu sai về JSS Tripler đấy!

Điều này thì cậu yên tâm, tiêu đề topic mình ghi là nhân 3 số tiền đầu tư, nó hoàn toàn khác với chắc chắn nhân 3, khi tư vấn thì mình cũng có nói rõ với mọi người nó là random rồi, càng nhiều position hết hạn thì cơ hội của mọi người càng cao mà,chấm dứt chiến tranh ở đây nhá ^^

- them trang nay nua ne may ban:
- http://www.dailypaytripler.com/?ref=mmosghcm
- 2.5%/1ngay
- thanh toan: 10$
- ref leve 1:7%, ref leve 2: 3%

Post thông tin về 1 trang mới thì phải dẫn nguồn xem nó uy tín ra sao chứ bạn, chứ hyip là 1 hình thức nguy hiểm, mình thấy cái jss này nó ra đã lâu + với nhiều diễn đàn nói về nó quá nên với dám chơi, chứ trang bình thường thì mình cũng chịu :(

Cái này nếu mua full matrix thì bỏ ra khoảng bao nhiêu $ thế chủ thớt?

À cái này nếu muốn điền full 1 ma trận thì bỏ ra 40$ để mua 4 position + 2*5$ để mua placement cho hai vị trí position 1 và 2 khi position hết hạn( placement có tác dụng tăng nhanh khả năng ma trận đc điền đầy) vậy là phải bỏ ra tầm 50$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week