Analysis Kiếm tiền với Gomez - chẳng phải làm gì cả

theo mình biết thì 1 tài khoản có thể dùng cho nhiều máy/nhiều ip hoặc nhiều máy/1ip
đúng qui định thì chỉ 1 ctrình/1 máy. nhưng cheat thì :D

mình nghĩ nếu nhiêu máy hơn thì thời gian processing sẽ tăng lên đáng kể bạn nhỉ,hiện giờ mình chưa biết cheat như thế nào, chỉ biết có thể dùng máy của khách hàng cài them chương trình bảo là phần mềm kiểm tra đường truyền chắc cũng ổn :)

mình nghĩ nếu nhiêu máy hơn thì thời gian processing sẽ tăng lên đáng kể bạn nhỉ,hiện giờ mình chưa biết cheat như thế nào, chỉ biết có thể dùng máy của khách hàng cài them chương trình bảo là phần mềm kiểm tra đường truyền chắc cũng ổn :)

uh, khi khởi động nó ra cái $ ở đấy ;))
bạn active rồi thì hãy cài nhiều máy, đang pending thì không nên

oh thì mình bảo họ đấy là phí kiểm tra đường truyền mà minh phải trả cho dịch vụ, vì không đáng là bao nên mình làm "free" cho họ đấy mà =))

ah sẵn cho mình hỏi, trường hợp mình và ref đều active thì mình mới được bouns $1 cho mỗi ref đúng không ban. mình có 1 ref rùi mà bi pending vì vậy chưa thây $ đâu hết :D

Last edited by a moderator:
site offer viet nam...da kiem chung'..!! rat tot..!! cac ban dang ki nhanh nao
điều khoản sử dụng

Đăng ký và kích hoạ:
Sau khi điền được và đưa ra thông tin, bạn sẽ nhận được e-mail kích hoạt. Thông qua nhấn e-mail kích hoạt tài khoản của bạn.
Sau khi hoàn thành quá trình đăng ký, bạn sẽ thu được 30 tích phân.

Tham gia điều tra:
Miễn là tham gia tự nguyện và hoàn thành điều tra, bạn sẽ thu được tích phân khen thưởng tương ứng. Đây là quyết định do sự độ dài và trình độ khó khăn của đơn điều tra bạn.

Giới thiệu cho bạn bè:
Chép lại cái liên kết của bạn và gửi cho bạn bè, nếu bạn bè của bạn trở thành hội viên của chúng tôi thành công, bạn sẽ được khen thưởng 30 tích phân!
Ví dụ: nếu bạn giới thiệu 100 bạn bè thành công, bạn sẽ thu được 3000 tích phân!
2020điểm :200 ngàn 1020 điểm: 100 ngàn...
Sự đổi:
Đổi tích phân sẽ tiến hành thông qua tài khoản Paypal, xin bạn đăng ký tài khoản cá nhân tại www.paypal.com và thay mới đến thông tin cá nhân của bạn.
Khi bạn xin đổi, hệ thống sẽ truyền sang tài khoản Paypal cá nhân của bạn.
http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=481063 -> đây là link đăng kí của tôi
Mong mọi người ủng hộ...
Xin cảm ơn các bạn..!!

ở đâu ra vậy, làm hẳn 1 topic mới chứ bạn. khi ko sọc dưa trong topic cua người khác =.=

Đã có phần mềm hack sử dụng nhiều chương trình cùng 1 lúc, ai đăng ký link ref trên pm YM:nguyentanloc1994 để hướng dẫn hack

cái này active lâu vãi, online được hơn 6k mins mà vẫn chưa active mình add yahoo bạn rùi đó có gì chỉ mình hak nhe ;))

online time 8100m
processing time 408m
earning 0.61$
status PENDING

hun ơi bạn cài phần mềm trên bao nhiêu máy vậy, và đã giới thiệu được người nào chưa bạn, nghe chủ topic nói fai treo gần 1 tuần mới được active . ước tính phải treo khoảng 11k mín mới có hiệu lực :)

hun ơi bạn cài phần mềm trên bao nhiêu máy vậy, và đã giới thiệu được người nào chưa bạn, nghe chủ topic nói fai treo gần 1 tuần mới được active . ước tính phải treo khoảng 11k mín mới có hiệu lực :)

Mình cài trên 1 máy thôi, chờ nó active mới cài nhiều máy
cũng chưa giới thiệu gì cả, vì mình đợi active xong mới giới thiệu
đền bây giờ vẫn chưa active
online time 10650m
processing time 473m
earning 0.81$
status PENDING

38k minutes mới được active :-<
Ai bít cách cheat hok chỉ mình với ???

Đọc bài này nhớ lại ngày xưa năm 2002 của mình!
Giờ và ngày xưa khác nhau quá!
Ngày xưa chỉ biết hì hà hì hục cho bọn Tây nó ăn mà chả được cái khỉ khô gì! =))

Đọc bài này nhớ lại ngày xưa năm 2002 của mình!
Giờ và ngày xưa khác nhau quá!
Ngày xưa chỉ biết hì hà hì hục cho bọn Tây nó ăn mà chả được cái khỉ khô gì! =))

Thế là thế nào nhỉ^^
2 Quả lựu đạn to kinh hoàng =))

Site này hồi trước có chơi, nick đầu 1 tháng trời chưa active, nick thứ 2 tầm 20 ngày là active sau đó 10 gần đủ tiền thì bị banned, anh em nào muốn cheat thì vào cheatingnetwork.net á, có hẳn 1 topic lớn nói về Gomez này, cheat ở đây là mở 1 lúc nhìu bảng. Mà thôi, cheat đó bật 1 lúc 5 cái là máy mình lag luôn. Hình như cái này nó chiếm đường truyền với tốc độ máy. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week