Tutorial Kiếm tiền với freemyapps (thấy nhiều bác chưa biết em xin phép lập lại)

RikaVN

Senior
Reactions
67
MR
0.000
Hix, em vừa bị nó không trả điểm do dùng VPN, a e chú ý đừng xài. Nếu ai nhỡ xài mà bị như em thì không được trả điểm các app đã down về thì xài link này: https://freemyapps.zendesk.com/hc/en-us/requests/new
Điền đầy đủ thông tin về lỗi, hệ máy là ios hay ăn doi, tên các app đã down về mà không trả điểm để nó support nhé.

Hướng dẫn kiếm tiền với FREEMYAPPS

Đây là APP mà mình dùng nhiều nhất vì nó khá ổn định và dễ làm, mình đã được pay kha khá từ APP này, chỉ với 3000 point là bạn đã có 10$ rồi mỗi app sẽ được khoảng trên 100 đến 200 point nếu dùng VPN để change ip sang us, uk thì rất nhiều app để các bạn chiến.
Hướng dẫn :
Bước 1:
Từ trình duyệt safari, các bạn kick vào link sau: http://m.freemyapps.com/share/url/75d273a7 để cài đặt.
Bước 2 : Tiếp tục, bạn chọn Get Started ! như hình bên dưới

Đối với Android khá đơn giản sau khi vào trang web nhấn get started! nó sẽ đẩy sang trang Google Play bạn tải về cài đặt như ứng dụng bình thường là ok ở đây mình chỉ hướng dẫn ios.
Sau khi nhấn Get Started! các bạn chọn Install Chương trình sẽ yêu cầu bạn cài đặt chứng chỉ, chấp nhận nó, nhấn Install.

Sau khi cài đặt nó sẽ đưa bạn trở lại trang web. freemyapp. ( Với android bạn chỉ cần vào ứng dụng Freemyapp đã cài đặt là xong ).

Bước 4 : Rút tiền.
Sau khi đã đủ khoảng 3000 điểm thì các bạn chọn vào Gifts > rùi sẽ thấy 1 loạt các thẻ iTunes Gift Card code, Amazon Gift card, Google Play Gift card .... có nhiều thẻ mệnh giá khác nhau như thẻ 10$, 15$ và 50$. Với số điểm 3000 các bạn chỉ có thể đổi được thẻ iTunes 10$. Khi cần đổi thì chỉ cần chọn vào thẻ đó rùi redeem sang code

ở đây mình chọn itunes gift card

Nhấn Redeem Now như vậy là bạn đã có 10$ trong tài khoản itunes nếu bạn không dùng có thể đem bán cho người nào cần với giá 1$ khoảng 20.000 VNĐ 10$ bạn đã có 200k rồi.

Last edited:
Giống mấy bài cũ chứ có gì mới đâu thớt ơi:p

Có mấy bác add em hỏi mấy cái bestreviewapp và trymyapp xong em hỏi là xài freemyapps chưa?
Mọi người đều chưa biết nên nay mạn phép đăng lại cho ai chưa biết.

5 thường cũng chả đủ, làm con 2 củ thôi
thế 4s đê. Nhưng mà app giờ nó hay hỗ trợ từ 5 với ios 8 trở lên. Làm được con 5 lock tầm hơn 3 củ chiến lâu dài.
Thoai em đi ngủ đã. Hẹn mai gặp lại

thế 4s đê. Nhưng mà app giờ nó hay hỗ trợ từ 5 với ios 8 trở lên. Làm được con 5 lock tầm hơn 3 củ chiến lâu dài.
Thoai em đi ngủ đã. Hẹn mai gặp lại
chiến gì mà lâu dài nữa hả bác

Cái này mình đang làm trên iphon 4 thôi, cũng kiếm được tàm tạm, nếu iphon5 thì ngon hơn, Tải được nhiều app hơn
kinh nghiệm của mình là không dùng VPN, có 5 máy mà 2 cái dùng VPN bị nó khoá hết rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom