Got Paid Kiếm tiền với điện thoại sử dụng HĐH Android !!! Hot Hot Hot

có nhất thiết phải romove BS hk để cài lại trên ip usa ? chỉ cần fake ip là được rồi mà!

mọi người cho hỏi mấy APP tải về lúc install nó báo lõi graphic hoặc CPI thì làm sao thế
gần như hầu hết APP đều đòi cái này :binhsua80:
(BlueStack)

mọi người có kiếm đc point tất cả các app ko. Mình có mấy cai app đã down và chơi thử nhưng ko đc point :(

sau 2h ngâm cứu từ a tới z ko ai hướng dẫn gì và đây là kết quả của e nó acc thứ 2 làm trong 20 phút thôi nhá :binhsua85:
[/url][/IMG]

mọi người cho hỏi mấy APP tải về lúc install nó báo lõi graphic hoặc CPI thì làm sao thế
(BlueStack)

y như mình, chán, ko thèm làm nữa
xong cái trên h tới ero cbu

Sory mọi người hổm rày lục đục cài lại máy sử dụng win 8 nên ko vào hỗ trợ a e được :
(BlueStack)
do driver màn hình ko tương thích,trước mình xài win 7 cái các app ko bị cái nào giờ wa win 8 thì bị giống bạn,đang tìm cách khắc phục

có nhất thiết phải romove BS hk để cài lại trên ip usa ? chỉ cần fake ip là được rồi mà!
remove BS lúc remove nó có hỏi giữ data lại ko bạn chọn No vậy là ok rồi ko cần xài CCleaner .
hj co androi sai nhung khong chien cai nay.
thật tiếc cho bạn :(
mọi người có kiếm đc point tất cả các app ko. Mình có mấy cai app đã down và chơi thử nhưng ko đc point :(
tùy theo yêu cầu của app bạn ạh
sau 2h ngâm cứu từ a tới z ko ai hướng dẫn gì và đây là kết quả của e nó acc thứ 2 làm trong 20 phút thôi nhá :binhsua85:
[/url][/IMG]
chúc mừng bạn,nhưng nói thật cheat 61k đó còn non lắm :D

p/s : hiện nay FMF mình được gần 500 ref 1 ngày ko làm gì thì points vẫn tăng đều đặn 50k - 100k points 1 ngày ,nếu ko có gì trục trặc thời gian tới sẽ có cái proof khủng đây :D cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ

Last edited by a moderator:
(BlueStack)

bạn xài win nào z, xp hay win7....

chủ thớt cho hỏi tại sao mấy app trong phần #1 click vào để download về cài đặt mà ko được thế . click vào mà nó ko chịu chuyển qua trang market để down về như trên điện thoại . mình dùng win 7

chủ thớt cho hỏi tại sao mấy app trong phần #1 click vào để download về cài đặt mà ko được thế . click vào mà nó ko chịu chuyển qua trang market để down về như trên điện thoại . mình dùng win 7

Như vậy là nó down = 1Mobile Market đó,bạn click vào nó ko hiện ra nhưng thực chất nó đang down đó,bạn để ý trên góc có cái biểu tượng đang down ko kéo thanh trình đơn xuống là thấy,down = 1Mobile Market có lợi thế hơn Google Play là ko bị hạn chế quốc gia :D

(BlueStack)

nếu PC ko có card màn hình rời thì ko khắc phục được đâu. Phải có card rời mới ko báo lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom