Got Paid Kiếm tiền với điện thoại sử dụng HĐH Android !!! Hot Hot Hot

ngốn RAM Vãi đ** .... delete hết =]]

chủ thớt ơi ,cái giả lập Youwave vào Googleplay downgame về sao đc mà có point @@
Cái Email paypal bấm vào nó cứ bảo vaild email gì đó ,vào nhập email thì đứng cái out ra màn hình luôn @@

bạn down mấy game trong danh sách của Free Money Factory chứ ko phải vào Google Play để down

=))
bày đặt thay tên trong payment.
Cái proof này của 1 thớt bên TBN. Leach thì vui lòng để nguyên payment của ng ta.
Còn nói như thớt : cài thêm vài game là đủ payment. Thử đ8i rùi biết.
Cài hơn 30 games + 15app. vẫn chưa đủ đây này
chuẩn men. mình cũng đọc bài này trên thebotnet. toàn lừa tình thôi. giả lập pc có nhiều app không cài được

vậy cho xin cái link bài đó nhá,ai cần proof bản gốc thì mình post lên chứng minh

down trong đó nó cũng bay vào Google play mà =,=

đúng rồi nhưng mở cái FMF lên trước rồi vào danh sách của nó rồi cài nó tự nhảy ra GPlay vậy mới được chứ đừng vào thẳng GPlay để cài

=))
bày đặt thay tên trong payment.
Cái proof này của 1 thớt bên TBN. Leach thì vui lòng để nguyên payment của ng ta.
Còn nói như thớt : cài thêm vài game là đủ payment. Thử đ8i rùi biết.
Cài hơn 30 games + 15app. vẫn chưa đủ đây này

chuẩn men. mình cũng đọc bài này trên thebotnet. toàn lừa tình thôi. giả lập pc có nhiều app không cài được

payment sent to phải nói là vãi lều =))

3 bạn xem lại proof gốc của mình cho mãn nhãn ra nhá chứ đừng la làng của TBN gì đó,việc post proof giấu Transaction ID và Payment sent to là việc bình thường mà bao nhiu người cũng làm thôi mà ko biết thì đừng nói phét nhá :

1345962961277911_574_574.jpg 1345962962598618_574_574.jpg

Last edited by a moderator:
sao mình không mở dc kái ứng dụng kia nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week