Help Kiếm tiền với coingeneration 07/07/2013

Rút Payza rồi verify rút về việt nam. ko thì exchange giá 17k . mình toàn verify về thẻ VISA . :)

- - - Updated - - -

Tình hình là mình đã biết cách reg acc IP Germany . vì ip us mà trùng là banned 1 phát đi hết ref . ip germany rất khó ver . nên đang tìm cách cho ae chiến

acc germany thì 1 người 1 acc . vì rất ít . 3 ngày mà có 5 acc :( .

- - - Updated - - -

nếu ver mà ko có thread thì vào TICKET : subject(support ) nội dụng : I Want 1 Thread for free . thanks you . Xong cứ treo 1 tiếng sau có thread

acc germany thì 1 người 1 acc . vì rất ít . 3 ngày mà có 5 acc :( .

- - - Updated - - -

nếu ver mà ko có thread thì vào TICKET : subject(support ) nội dụng : I Want 1 Thread for free . thanks you . Xong cứ treo 1 tiếng sau có thread
sao mà veri phone của Germany hay vậy

mọi người cho mình hỏi acc PM có thể lập 3 tk USD, vậy có thể dùng mỗi tk PM cho 1 acc coin ko vậy. Lúc pay nó có phát hiện ra là cùng tk PM ko? Tks các bác

Rút Payza rồi verify rút về việt nam. ko thì exchange giá 17k . mình toàn verify về thẻ VISA . :)

- - - Updated - - -

Tình hình là mình đã biết cách reg acc IP Germany . vì ip us mà trùng là banned 1 phát đi hết ref . ip germany rất khó ver . nên đang tìm cách cho ae chiến
Rút payza về VISA được à cậu ? hay vậy chỉ mình được ko ?

Phí rút PZ về bank là $25 USD còn rút về Prepaid Card là $1.00 CAD, vậy CAD ở đây là tiền Canada hay là gì vậy? Ai biết trả lời giùm với !

xin chỉ giáo
hoangtuthongminhc

Phí rút PZ về bank là $25 USD còn rút về Prepaid Card là $1.00 CAD, vậy CAD ở đây là tiền Canada hay là gì vậy? Ai biết trả lời giùm với !
nó đó $ Canada....................................................

Thế thì ae kiếm cái prepaid mà rút về, phí có 1$ CAD thôi !

dễ như vậy thì pz đã ko thấp như thế, dễ thế thì ít ra cũng phải ngang giá pp rồi

tớ treo 2 ngày nay rồi , tiền ở cái tool cũng lên ~ 1$ rồi , nhưng mà sao trang web vẫn là 0$ nhỉ ?

có cần làm gì để cập nhật balance ko hả mọi người ?

Thế thì ae kiếm cái prepaid mà rút về, phí có 1$ CAD thôi !
nó là thẻ payza prepaid card. phí làm thẻ 20$ :)), rút về thẻ phí 1$, rút ATM phí 2.5$/lần nữa , phí xem tài khoản 1$,.....=))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week