Got Paid Kiếm tiền với CloudCrowd trên FB. Nhanh chân nào mọi người.

Cái này cũng cần phải có cấp nữa, cấp mới đk có mấy cái mà làm đâu =="

Nhầm rồi ông ak. Overall khi mới reg nick là 30 luôn, ông làm đc Select Company service rồi mà. Lên 35 chiến đc Review.

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

uppp cho bạn nè , nếu có chế độ RB + support tốt sẽ nhiều người theo đó bạn :D[/QUOTE

Thanks bạn. Support nhiệt tình luôn. Nhưng dạo này đang thi ở ĐH nên tối hoặc trưa mới vào mạng đc. CloudCrowd chỉ cho 10% từ những gì ref kiếm đc nên ref back sẽ hơi thấp.

Đang chơi thằng này!! Khó nuốt thật, em k có đủ Credentials để làm việc!! Làm test với prac gần chết cũng k lên đc!! :((

mình dốt tiếng anh . thôi ra vậy :binhsua31:

Đang chơi thằng này!! Khó nuốt thật, em k có đủ Credentials để làm việc!! Làm test với prac gần chết cũng k lên đc!! :((

Trời ơi. Chỉ cần Overall 25 là đc mà. Làm cho cẩn thận, phải xem kĩ hết sản phẩm của nó. Nếu nhà hàng thi vào ngay menu xem. Nếu k chắc thì SKIP ngay. Hôm trc mình đang Overall 90 mà tụt 1 phát xuống 25 nè. Làm cẩn thận thì có $ thui.

Để nghiên cứu lại em này xem sao. Hồi đó có chơi nhưng không thành công lắm dù tiếng Anh có thừa :binhsua41:

cái này đã thử rồi, thấy khó hiểu quá

khó hiểu chỗ nào cứ hỏi lên đây đi bạn.

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

Để nghiên cứu lại em này xem sao. Hồi đó có chơi nhưng không thành công lắm dù tiếng Anh có thừa :binhsua41:

Welcome bác. Chiến nhanh đi nào, công việc đang nhiều đó.

tiếng anh ngu lắm có làm đc k bạn =))

up lên cho bác dk nha
hum nào rảnh mình sẽ pm nhờ bác chỉ giáo ^^

vào định dịch mấy task mà không cái nào nó nhận. chắc tại FB của mình không add tiếng Anh, Đức, Trung thì phải

bị probation lock acc 24h:D hjhj. hơi khó nhai

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

thôi ung hộ cậu làm phát acc khac:))

Làm sai 1 cái trừ xuống còn 24 lock 24h ồi :D

bị probation lock acc 24h:D hjhj. hơi khó nhai

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

thôi ung hộ cậu làm phát acc khac:))

ok. Acc mới làm ref cho acc cũ, rồi add thêm mail vào PP là đc, tiền sẽ về 1 nơi thôi. Bác làm cẩn thận nhé, bị ban thế này lần 2 là k làm đc gì nữa đâu nhé.

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

vào định dịch mấy task mà không cái nào nó nhận. chắc tại FB của mình không add tiếng Anh, Đức, Trung thì phải

Bạn làm test chưa??? Mấy cái dịch ngôn ngữ ấy bác phải có trình độ mới làm đc. Google dịch bọn nó REJECT ngay đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week