Referrer Kiếm tiền với Clickcashmoney, một phương pháp mới))

Site mình đây www.baybe-girl.narod2.ru

nhập 6 lần link để cài đặt của bạn vào đây:

Nhập link gì mình không hiểu vậy bạn, link ref àh

link để gắn vào trang wweb ý ( chú ý 1 link là beta 1 link là view) các bạn chèn link view vào

Mình cũng thấy lạ là click vào cái link đấy chẳng ra 1 web nào khác, toàn ra bad domain ? Thế thì chúng nó lấy tiền gì ra mà trả cho mình đến vài chục $ 1 ngày. :binhsua08:

Mà tớ nghĩ chẳng ai dại gì đi click vào 1 web vớ vẩn thế này, dễ dinh virut lắm :binhsua10:

Bạn nào giải thích hộ mình với :binhsua10:
link chỉ ấn được ở bên Nga, vì thế mình mới bảo các bạn làm wweb và để mình kiểm tra
LƯU Ý: không được fake ip để tự click, tài khoản sẽ bị khóa(

Tớ đoán cái link đó chỉ có thể hiển thi trên IP Nga ( Moscow?) .Một kiểu quảng cáo nhắm mục tiêu theo địa lý nên IP quốc gia khác click vào sẽ báo bad domain
Vừa fake ip qua Nga, vào mấy site ở cashmoney bình thường

Có trang đánh giá đưa ra rất nhiều review nói nhiều người chơi cashmoney này bị block acc hoặc đủ min pay thì ko đc rút, chắc lại do tự fake tự cheat.
Khuyên mọi người ko nên tự fake rùi click sẽ bị block acc hoặc ko được pay nha.

chuẩn không cần chỉnh, vì chỉnh sẽ không còn chuẩn

LƯU Ý cho công việc 4: các bạn sẽ bị xóa nick thường xuyên, nên sau 1 ngày phải kiếm tra lại, nếu bị xóa thì làm lại với mail khác

Đây là trang web của mình: http://alenasweetlove.narod2.ru/

Mình chẳng biết up ảnh+chèn link ở đâu hết. Bạn chỉ mình với.

Mail của mình [email protected]
ok rùi đó bạn. làm tiếp nhiệm vụ đi, mình đang up tiếp) còn nhiều thứ lắm, sau này nếu ai đủ 10$ gói cước nhân đôi, mình sẽ hứong dẫn làm việc tự động)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back