Referrer Kiếm tiền với Clickcashmoney, một phương pháp mới))

Vậy thì bạn làm 1 bài hướng dẫn hoàn chỉnh đi, người ta đọc hiểu, vẫn ref cho bạn bình thường thôi. Chứ kiểu up up mở mở thế này, người ta cũng ngại bạn à!
Bạn muốn giấu, thì nên tự làm luôn, ko nên mở topic làm gì! Như thế này, ref của bạn cũng sẽ biết cách, và người ta sẽ show ra thôi!
Cái gì cũng nên rõ ràng!
tất cả những gì cần làm, mình đã nói hết trên topic, mình chỉ nói là hướng dẫn chi tiết cho những ai là ref của mình, chi tiết ở đây là vấn đề về tiếng nga trên mỗi trang web làm quen, trang web mình đưa ra có mấy chục trang, nếu viết hết lên sợ mọi người không đọc được thôi..... nếu ai không thích thì không tham gia....

bác này nói đúng
up up mở mở
proof thì ko có @@
thấy số $ mà kím đc vậy thì site này nó bấy nhầy

thực sự thì từng đấy đối với trang web này không là gì so với việc kiếm được từ các cô gái đấy cả))

lạ là tìm bất cứ thứ gì về site này trên GG chã thấy
vào xem domain thì reg 2k3
nhưng info lại là US

bạn yên tâm về những gì mình nói là sự thật, sau thứ 3 tới sẽ có proof cho các bạn)

tất cả những gì cần làm, mình đã nói hết trên topic, mình chỉ nói là hướng dẫn chi tiết cho những ai là ref của mình, chi tiết ở đây là vấn đề về tiếng nga trên mỗi trang web làm quen, trang web mình đưa ra có mấy chục trang, nếu viết hết lên sợ mọi người không đọc được thôi..... nếu ai không thích thì không tham gia....

Bạn nhiệt tình chia sẻ vậy rồi thì làm cho trót đi, sao vội sợ mọi người ko hiểu chứ . Mọi người vẫn vui vẻ ref bt mà:D

Придумайте пароль: mật khẩu.
Подтвердите пароль: nhập lại mật khẩu.
Секретный вопрос: chọn câu đầu tiên.
Ответ:12345.
=> cái này là câu hỏi bảo mật mà :|
Другой e-mail: địa chỉ mail phụ của bạn.

http://www.mywot.com/en/scorecard/www.clickcashmoney.com?page=2#page-1

xem cái cm 2009 kìa
chắc là xài cc chùa reg domain rồi
exp domain tới 2016

đễ mai ngâm rồi tìm cách cheat nó xem sao
chứ chơi kiểu click mà tính vậy ok :))
click chỉ ở nga và các nước lân cận mới được tính, domain đã được thay mới thành domain chính thức, (mình không có thời gian để lên làm tốn thời gian của các bạn đâu, mọi người ai rỗi thì cứ làm theo lời mình nói, ai không thì thôi mà, sao phải thế nhỉ....

Придумайте пароль: mật khẩu.
Подтвердите пароль: nhập lại mật khẩu.
Секретный вопрос: chọn câu đầu tiên.
Ответ:12345.
=> cái này là câu hỏi bảo mật mà :|
Другой e-mail: địa chỉ mail phụ của bạn.
bạn thích trả lời sao cũng được, không quan trọng nên mình đặt 12345 luôn

mỗi điệp khúc này haizzzz

"Các bạn hoàn toàn không mất gì cả, cứ làm theo lời mình nói, mình sẽ chi tiết cụ thể cho tất cả những ref của mình, các bạn cứ làm theo hướng dẫn của mình, không mất gì cả."

cái này hay đó. mai ngâm cứu xem. đánh dấu phát

có proof sẽ có khối người vào :binhsua01:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week