Help Kiếm tiền từ số lượng Sim điện thoại bạn có

Status
Not open for further replies.
Cái này của bro nào tạo để veri fone hotmail rồi, hotmail bây giờ bắt veri fone nếu tạo nhiều/login nhiều mail trên cùng 1 IPs, nếu sử dụng SSH sẽ tốn kém và không khả quan (nếu SSH die và chậm), còn nữa, 99% liên quan đến azure :)
Ùm em có nói ở trên mà hehe

Mấy bạn điền sai tài khoản PM nên tiền ko về đó. Điền tk của tui nè, tk tui nhận đều đặn nên nó nhìn là nó pay ngay. Hehe

Post proof lên. Ông nói không không thế ai tin. Tui nghi ông có liên quan gì đến site này mới bênh thế. Hơn 2 ngày rồi tiền chưa về.

chả hiểu nổi, lần đầu 2$ thì pay về trong ngày, lần sau 14$ tới giờ ko thấy tiền về
Hehe cứ 1$ pay cho rồi , tiền nhiều là vấn đề nhạy cảm thằng admin cần phải dc sự cho phép của các cấp chính quyên , ủy ban nhân dân, bộ giáo dục, bộ y tế , bộ giao thông vận tải,bộ ,bộ, tùm lum , nó mí dám pay hehe :p

Mình hiểu mục đích của trang web này. Và người tạo ra nó chính là chủ cái topic này, các bạn tham gia cũng chỉ là giúp cho thớt kiếm tiền thôi. :D

Hehe cứ 1$ pay cho rồi , tiền nhiều là vấn đề nhạy cảm thằng admin cần phải dc sự cho phép của các cấp chính quyên , ủy ban nhân dân, bộ giáo dục, bộ y tế , bộ giao thông vận tải,bộ ,bộ, tùm lum , nó mí dám pay hehe :p
bác giống em rồi, chưa dc 0.6 $ nữa :(

Vấn đề giờ là admin ko đủ sức chi trả nữa. Ko bán được hotmail thì lấy đâu ra trả. Lâu ngày thành nhác trả thành scam thôi.

mod share ra làm chi, nhiều người làm quá thì nó không trả tiền nổi nữa, giống như cái bánh bị xé nhỏ ra ấy

Mình hiểu mục đích của trang web này. Và người tạo ra nó chính là chủ cái topic này, các bạn tham gia cũng chỉ là giúp cho thớt kiếm tiền thôi. :D
Á đù lập luận chặt chẽ , lý luận sắc bén cho bác ý tràn vỗ tay

ae đâu hết rồi, kiếm dc tí tiền lẻ rồi bỏ chạy hết rồi à, bỏ mình lại với thớt vì chưa có đủ 1$ :p

Mình cũng mới ó 0.8$ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,609
171,652
Latest member
pho3nilia

Most viewed of week