Help Kiếm tiền từ Bitcoin ngày 03-01-2014

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Lâu lâu tặng cho các bạn 1 TUT kiếm được nhiều hơn từ BITCOIN.

Lưu ý: Chỉ dành cho các bác đang sở hữu bitcoin.

Theo ghi nhận từ 12h đêm ngày 02/01/2014 thì giá Bitcoin không tăng bao nhiêu nhưng tại thị trường TQ thì giá Bitcoin tăng rất mạnh.
Cụ thể là Bitcoin từ 12h đêm qua tại các sàn là 780 usd tương ứng với BTC/CNY là 4400. Nhưng sáng nay khi bitcoin/usd 782 thì btc/cny là 4500. Đến giờ phút giây này khi bitcoin ở các sàn là 778 thì BTC/CNY lại tăng lên 4621.

Các bác trader biết phải làm gì rồi nhé. Kiếm 4.5% ngon ơ nhé. Càng nhanh tay thì kiếm x lần cho 4.5% nhé.

Đây cũng gọi là tut nữa à? Cái này là update thông tin cho ae biết chứ nhỉ? Tut gì ở đây.

Lâu lâu tặng cho các bạn 1 TUT kiếm được nhiều hơn từ BITCOIN.

Lưu ý: Chỉ dành cho các bác đang sở hữu bitcoin.

Theo ghi nhận từ 12h đêm ngày 02/01/2014 thì giá Bitcoin không tăng bao nhiêu nhưng tại thị trường TQ thì giá Bitcoin tăng rất mạnh.
Cụ thể là Bitcoin từ 12h đêm qua tại các sàn là 780 usd tương ứng với BTC/CNY là 4400. Nhưng sáng nay khi bitcoin/usd 782 thì btc/cny là 4500. Đến giờ phút giây này khi bitcoin ở các sàn là 778 thì BTC/CNY lại tăng lên 4621.

Các bác trader biết phải làm gì rồi nhé. Kiếm 4.5% ngon ơ nhé. Càng nhanh tay thì kiếm x lần cho 4.5% nhé.
Hóng tut khách của bác . Giờ ko có BTC để chơi rùi !

Ơ. Vậy cơm phải dâng tận miệng à. Nó chẳng phải là TUT thì nó là cái gì nữa.
Có BTC qua TQ bán lấy Nhân tệ về CNY, qua sàn khác đổi sang USD rồi lại mua BTC rồi lại qua TQ bán. Chênh lệch 4.5% ngon quá rồi còn gì.

Câu hỏi các bác nên đặt ra để hỏi tui là (mà tui cũng đang thắc mắc đây đừng hỏi mà mệt) Tại vì răng mà TQ tự nhiên lại sốt Bitcoin vào ngày hôm ni nhỉ! Giá nó tăng chóng mặt quá trong khi giá bitcoin "thế giới" lại đứng yên.

Ai trade bitcoin thì tự khắc họ biết phải làm gì.

Ơ. Vậy cơm phải dâng tận miệng à. Nó chẳng phải là TUT thì nó là cái gì nữa.
Có BTC qua TQ bán lấy Nhân tệ về CNY, qua sàn khác đổi sang USD rồi lại mua BTC rồi lại qua TQ bán. Chênh lệch 4.5% ngon quá rồi còn gì.

Câu hỏi các bác nên đặt ra để hỏi tui là (mà tui cũng đang thắc mắc đây đừng hỏi mà mệt) Tại vì răng mà TQ tự nhiên lại sốt Bitcoin vào ngày hôm ni nhỉ! Giá nó tăng chóng mặt quá trong khi giá bitcoin "thế giới" lại đứng yên.

Ai trade bitcoin thì tự khắc họ biết phải làm gì.

Cho mình hỏi 1 câu. Làm sao để trade sàn trung quốc? Làm sao để có NDT? Ko phải là phải nạp tiện mặt vào ah

vâng. 1 lần chuyển qua chuyển lại giữa các đồng tiền lại mât phí. Cái này cũng giống như mua Bitcoin ở Btc e rồi chuyển qua Mtgox để bán dựa trên sự chênh lệch giá. Mất tùm lum phí. Cuối cùng chả dc nhiêu. :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,930
171,973
Latest member
inhopmem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back