KIếm tiền từ A - Z với Access trade 2019

Sau một thời gian tham gia mình nhân thấy.
Nếu xác định phát triển lâu dài như Các Bro thì làm website xây dựng thuơng hiệu mạnh.
Nếu là nguời có thời gian thích công việc Spam lặp đi lặp lại thì việc bạn vào tìm các sản phẩm tốt rồi tìm các Fanage , Diễn đàn gửi link lên chia sẻ ,
Vấn đề vẫn là phải thật chăm chỉ ,
Còn các tư duy kiếm tiền lâu dài và Ổn định và thụ động như các Bro thì đòi hỏi nguời làm phải có tầm nhìn và quyết tâm rất lớn.
theo suy nghĩ và đánh giá chủ quan cuả mình

website xây đầy rẫy, làm trang bự, hoành trang lung linh từ datafeed luôn ấy chứ nhưng ko ăn thua. Ngày xưa làm ở lazada.hasoffers.com còn kiếm đc tí, quay sang accesstrade lìu tìu

tạo link chạy qc fb đầy click ra cũng chả ăn thua chứ mấy cái fanpage diễn đàn nhằm nhò gì.
Chăm chỉ ư? chăm chỉ không giúp bạn trở nên giàu hơn đc, thật đấy, chăm chỉ nó đơn thuần là 1 từ mị dân của network
Khi mãi đi bán sp của người khác thì ko ăn thua, tiền ai cũng kiếm đc thì lấy tiền đâu ra để chia, tiền tập trung hết vào các bác có kênh ngon từ trước đó rồi, kẻ đi sau chăm chỉ cũng chả ăn thua mà cần có 1 cách làm khác biệt hoàn toàn. Còn không đc thì tự tạo ra sp của riêng mình, kênh của mình mà bán.

Cái mà network cần ở người tham gia càng đông càng tốt, sau đó tập trung focus vào các ông mạnh, bọn yếu lìu tìu thì next. network kiếm đc nhiều người chơi thì xác xuất vớ đc 1 ông mạnh càng lớn

website xây đầy rẫy, làm trang bự, hoành trang lung linh từ datafeed luôn ấy chứ nhưng ko ăn thua. Ngày xưa làm ở lazada.hasoffers.com còn kiếm đc tí, quay sang accesstrade lìu tìu

tạo link chạy qc fb đầy click ra cũng chả ăn thua chứ mấy cái fanpage diễn đàn nhằm nhò gì.
Chăm chỉ ư? chăm chỉ không giúp bạn trở nên giàu hơn đc, thật đấy, chăm chỉ nó đơn thuần là 1 từ mị dân của network
Khi mãi đi bán sp của người khác thì ko ăn thua, tiền ai cũng kiếm đc thì lấy tiền đâu ra để chia, tiền tập trung hết vào các bác có kênh ngon từ trước đó rồi, kẻ đi sau chăm chỉ cũng chả ăn thua mà cần có 1 cách làm khác biệt hoàn toàn. Còn không đc thì tự tạo ra sp của riêng mình, kênh của mình mà bán.

Cái mà network cần ở người tham gia càng đông càng tốt, sau đó tập trung focus vào các ông mạnh, bọn yếu lìu tìu thì next. network kiếm đc nhiều người chơi thì xác xuất vớ đc 1 ông mạnh càng lớn
Bro chia sẻ hay quá.
Vậy bro có lời khuyên gì chia sẻ cho newbie khi mới tham gia hình thức này.
:popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:

1000 người tham gia thì chỉ có 1 người thắng , bạn nghĩ bạn là 1 trong số 1000 đó , 1 kiểu dẫn dụ người ta bán hàng , tiếp thị miễn phí cua các shop thôi

mấy cái kiểu mua hàng trực tuyến này thướng khó vì dân VN ko có thoái quen mua đồ trên mạng từ 1 trang web nào đó và hay xài tiên mặt , nên cách này chỉ danh cho các nước có hệ thống tài chính tốt thôi , còn web nội dung tiếng việt thì khó ăn lắm , hoặc lè tè

Announcements

Forum statistics

Threads
418,592
170,687
Latest member
unitilhayhay581
Back
Top Bottom