Analysis Kiếm tiền trên wealth4allteam - cơ hội để có thu nhập cao!

fpt vào bình thường ,nhưng nghiên cứu mãi không có cách nào dep tiền vào :binhsua32:

Bạn vào tab ACCOUNT PROFILE -> kích Register for i-Payout
sau đó đăng ký 1 tài khoản I-PAYOUT (Nhớ lưu thông tin bảo mật cẩn thận!!!). Khi đã có tài khoản i-payout bạn có thể add fund tiền từ card VISA của bạn vào i-payout. Có tiền trong tài khoản i-payout bạn mới fund tiền vào E-wallet để đăng ký (10$ mãi mãi), và mua TAP được!
Chúc bạn thành công!

Bạn vào tab ACCOUNT PROFILE -> kích Register for i-Payout
sau đó đăng ký 1 tài khoản I-PAYOUT (Nhớ lưu thông tin bảo mật cẩn thận!!!). Khi đã có tài khoản i-payout bạn có thể add fund tiền từ card VISA của bạn vào i-payout. Có tiền trong tài khoản i-payout bạn mới fund tiền vào E-wallet để đăng ký (10$ mãi mãi), và mua TAP được!
Chúc bạn thành công!
vấn đề là thằng i-payout nó ko cho reg acc,mình tìm mãi không thấy phần đăng ký của nó đâu cả

chỉ bỏ ra 10$ đk làm mem + 16$ mua 1 tap là ăn lãi 12 chu kì lun hả??? hay hết 6 chu kì đầu phải mua lại tiếp thế????

chỉ bỏ ra 10$ đk làm mem + 16$ mua 1 tap là ăn lãi 12 chu kì lun hả??? hay hết 6 chu kì đầu phải mua lại tiếp thế????

Bạn mua 1TAP nó sẽ sống trong 12 chu kỳ (ăn lãi cả 12 chu kỳ luôn). sau 4 chu kỳ đầu là bạn đã có đủ 16$ để mua tiếp (nếu đặt 100%). Mua hay không đó là quyền của bạn! Nhưng nếu xác định chơi lâu dài, bạn nên đặt 100% trong 3-6 tháng, cứ có đủ tiền là mua TAP, sau đó đó mới rút, bạn sẽ thấy tính hiệu quả của nó!

thằng này khó xài i-wallet vãi

em có hình ảnh hướng dẫn add fund thì send cho anh nhé, nó bắt tạo cái i-wallet gì nữa

Ok bác liền! Tối nay em làm rồi đăng để bác và toàn thể ae cùng xem nhé!

Last edited by a moderator:
Bạn mua 1TAP nó sẽ sống trong 12 chu kỳ (ăn lãi cả 12 chu kỳ luôn). sau 4 chu kỳ đầu là bạn đã có đủ 16$ để mua tiếp (nếu đặt 100%). Mua hay không đó là quyền của bạn! Nhưng nếu xác định chơi lâu dài, bạn nên đặt 100% trong 3-6 tháng, cứ có đủ tiền là mua TAP, sau đó đó mới rút, bạn sẽ thấy tính hiệu quả của nó!

Ăn lãi cả 12 chu kỳ là sao? Mỗi TAP chỉ cycle 5 lần tương đương với 50 ngày thôi mà :|

Ăn lãi cả 12 chu kỳ là sao? Mỗi TAP chỉ cycle 5 lần tương đương với 50 ngày thôi mà :|
Không phải vậy bạn ah, 5 AU chỉ là 5 đơn vị quảng cáo thôi! sau 5chu kỳ thì mình ko được đăng banner của mình nữa thôi. Nhưng nếu bạn mua nhiều TAP mà khac ngày nhau thì bạn có thể đăng banner của bạn liên tục!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back