• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kiếm tiền trên mạng!( not scam và đã có proof của mình )

Status
Not open for further replies.
mat bao nhieu time de co 1 $ ban ?

cái này tui làm từ năm ngoái nhưng nó scam r
giờ k bik có scam k mà dùng email zo dek dc dc :v
thớt có proof 10$ chưa ?
Nếu có proof >10$ thì sẽ theo 1 slot :)

cái này tui làm từ năm ngoái nhưng nó scam r
giờ k bik có scam k mà dùng email zo dek dc dc :v
thớt có proof 10$ chưa ?
Nếu có proof >10$ thì sẽ theo 1 slot :)
Tầm qua tết sẽ có proof 10$ bác ạ...tại mình còn để tiền trong balance để đầu tư với upgrade nên chỉ rút ít làm proof cho ae thôi...vả lại bác có nhầm không? Site này chưa hề có thông tin về vấn đề scam!

mat bao nhieu time de co 1 $ ban ?
Còn tùy vào khả năng mỗi người bạn à! Nếu biết kết hợp giữa job và click site, lựa job ngon và dễ để làm ..v..v...

Up ngày mới :)...Chúc mọi người có một ngày cuối tuần đầy vui vẻ! :)

Mình nhắc nhở các bạn phải tuyệt đối chú ý TOS của site nha...rất nhiều bạn không chú ý bị nó khóa acc. Bạn nào chưa biết thì comment mình sẽ viết các TOS cần chú ý!

trang này từ mục thất rồi, hồi đó còn gọi là seoprint phiên bản tiếng anh đây mà
Chắc bác nhầm site machine rồi...Site này mình tìm trên các 4rum hầu như không thấy ai đề cập!

không nhầm, chắc như đinh đóng cột. từ thời 4rum còn là vbb
Vậy à! Mình thấy chưa có thông tin gì về trang này ở các 4r VN...nên có proof là mình share liền :D

Chúc các bạn có một buổi tối cuối tuần vui vẻ! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,956
171,029
Latest member
777locde
Back
Top Bottom