Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

giúp với !!!

appstore của mình bị sao không biết ,khi chọn app và bấm install app thì nó bắt nhập mật khẩu ,nhập xong thì nó lại không tải ,rồi mình bấm lại nút install app thì nó báo thế này (mình đã thử app nào cũng bị như vậy)

mình làm hết các app bình thường rồi,bây giờ vào toàn thấy app bị lỗi no longer gì gì đấy.còn lại toàn app offer thôi :(

Bạn có thể share mình cách làm các offer bên tapbooty đc ko.
Các offer thì đều có hướng dẫn của nó hết trước khi chuyển sang trang Offer, bạn nên đọc kỹ hướng dẫn của nó và làm theo, mỗi offer mỗi khác, còn ăn đc hay ko thì hên xui :)

mình làm hết các app bình thường rồi,bây giờ vào toàn thấy app bị lỗi no longer gì gì đấy.còn lại toàn app offer thôi :(
No Loger là do bạn đã ăn app đó rồi. Nhưng nó chưa mất đi hoặc bác tải app về rồi mà ko ăn đc app đó :) Thường lỗi này gặp nhiều ở Android.

Chắc là thế,bây h toàn app ấn vào là ra màu vàng vàng no longer available gì gì đấy. T thử làm mấy cái offer mà nó yêu cầu,CC,Zipcode,Postcode các kiểu ,tìm trên mạng chả đc cái nào đúng,nản quá :(

Chắc là thế,bây h toàn app ấn vào là ra màu vàng vàng no longer available gì gì đấy. T thử làm mấy cái offer mà nó yêu cầu,CC,Zipcode,Postcode các kiểu ,tìm trên mạng chả đc cái nào đúng,nản quá :(
Những offer dính dáng đến CC mình khuyên bạn ko nên làm. Bạn thử nghỉ một thời gian đợi Tapbooty update đợt mới xem :D

Offer Zipcode vs Postcode thì khó ăn lắm, mấy con follow twitter hay like Facebook, hoặc đăng ký mail thì còn ăn đc :)

2 ngày mình dùng tap dc 10$, giờ ko còn app nữa rồi, khi nào có app tiếp để ăn vậy mấy bạn?
Hết rồi đợi nó ra thôi bạn, ko biết là lúc nào nó sẽ ra, tất cả các chương trình đều như vậy, nhg mình thấy Tap có vẻ ra app đều lắm đo nhỉ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week