Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Xác định nghỉ Adsprofitreward do bão lớn đã đến, và bi h topic này là cần câu cơm chính của mình :binhsua32:

Cắm cáp vào máy tính rồi mà làm sao để down app từ máy tính vậy mấy pro ??
thì dùng itunes tải app về sau đó đồng bộ hoặc dùng itools để cài app vào máy và chiến :)

Tụt rồi, up lên phát nào. Mai thi nốt môn cuối, cố lên :binhsua153:

cai nay sai iphone 3 lam dc het app ko thot, so. ko du? cau hinh

khả năng là phải lên đời cho dế thôi bạn ạ, mình dùng 3gs thi thoảng có app k tải đc vì yêu cầu 4g trở lên. hầu hết app trong fp đòi hỏi 3gs trở lên hoặc ios 5 (cái này hình như bất khả thi với 3g thì phải)

Tụt rồi, up lên phát nào. Mai thi nốt môn cuối, cố lên :binhsua153:
Tớ đang bị khủng hoảng bởi cái VPN :-o
Dùng mạng ở nhà - cáp quang - thì không vào VPN được.
Dùng mà ở nhà bạn - chắc là ADSL hoặc cục wifi thì vào VPN bình thường.
Cứ tưởng tại Jailbreak mà ko phải :(

Giải cứu tớ với.

Cái này c vào thử VPN One Click, sau đó chọn Update Configuration hoặc Cập Nhật Cấu Hình để cài lại profile nhé, mình nghĩ là hết :)

Mình đang ôn thi và chưa có đk sắm HMA nên h đang tạm nghỉ Tap :D

à mà huynh chơi trên ipad nhỉ. có cắm sạc bật wifi chơi k hay vẫn sạc pin cẩn thận thế. nhiều lúc mình hóng app cứ vào lúc đang sạc

T chơi trên iPhone thôi, có cắm máy mấy đâu, t toàn down trên iPhone luôn, khi nào nhiều app quá thì down trên PC rồi cắm vào sync phát là xong :)

Rõ ràng BLOCK mình thẳng tay giờ lại gửi Mail We miss YOU :)) =))

We miss you chiu chiu :x :x :x
=)) nó trêu ngươi đấy, cơ mà hnay ref mình cũng chả ai chiến đc Tap hay sao mà chẳng có tý cháo nào thế này :((

We miss you chiu chiu :x :x :x
=)) nó trêu ngươi đấy, cơ mà hnay ref mình cũng chả ai chiến đc Tap hay sao mà chẳng có tý cháo nào thế này :((
Chỉ cho tớ cách làm app La Redoute France ; Liligo: flight, hotel - tớ dùng IP pháp, tải iTunes pháp, mở bằng IP Pháp mà vẫn ko được :-o
App Solstice Arena 138 points là App Store nào vậy? Tớ bật IP Pháp mà khi tải app nó nói ko ở App Store Pháp :(

1 số app khác
D.O.T Defender of ...
Spartan War
Blood Brother
King's Empire

Còn mấy cái em 24 - 36 points thì thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,458
171,507