Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Mấy giờ cuối ngày bỏ vpn us sang bên italy nghịch chơi kiếm ngay đc tầm 600 pts :)) nó cứ tính pts đều như thế có phải động lực tăng k:)) ae ai đang nản con fp thì cố lên nhé

Chủ yếu là vào lấy app chứ có down = HMA vs VPN đâu bạn, lấy link down rồi tắt hết chúng nó đi mà ;)

- - - Updated - - -

Mấy giờ cuối ngày bỏ vpn us sang bên italy nghịch chơi kiếm ngay đc tầm 600 pts :)) nó cứ tính pts đều như thế có phải động lực tăng k:)) ae ai đang nản con fp thì cố lên nhé
Dự là bạn nên sang Spain, Germany, France luôn đi ;))

tapbooty nó update lại cũng từng đó app :(( chả có gì mới :-<
Nó bị lỗi cái j đó nên bảo trì ý mà, về cơ bản là giữ nguyên, đợi đợt app mới tiếp theo thôi :(

Freeappparty có dùng VPN k vậy mọi người ?
VPN mình nghĩ cũng đc nhg thỉnh thoảng lắm VPN US mới có app thôi, cái này ko phụ thuộc hoàn toàn vào VPN như các cái khác

móa..mất hết off rùi...chán vãi ....:binhsua140::binhsua140:

Mất off ở đâu cơ bạn, Tap hở, mình thấy vẫn thế =))

Nó bị lỗi cái j đó nên bảo trì ý mà, về cơ bản là giữ nguyên, đợi đợt app mới tiếp theo thôi :(

VPN mình nghĩ cũng đc nhg thỉnh thoảng lắm VPN US mới có app thôi, cái này ko phụ thuộc hoàn toàn vào VPN như các cái khác

Mất off ở đâu cơ bạn, Tap hở, mình thấy vẫn thế =))

you fang trên IP or Blue....t mất hết off k biết do IP hay là do Apps:binhsua140::binhsua140:

you fang trên IP or Blue....t mất hết off k biết do IP hay là do Apps:binhsua140::binhsua140:

C chơi trên Blue nhỉ, vậy là nó update chặn Blue rồi :) t chơi trên IP vẫn thấy app mà :)

Update ko cần VPN vào Tapbooty có app Monster War (App Paid) 725 points, ae đâu thịt nó thôi :D

sao ko vào site dc thế bác, mún đang ký 1 nick mà ko dc

Mình vẫn vào bình thường mà nhỉ, mỗi tội chưa có app tiếp để ăn :D

Uh, tương tự bạn à, cứ có app là down về sync vào thôi :)

iOS 7 hay quá có nên lên ko ta ;)) cơ mà lên thì nhịn app Paid :(

iOS 7 hay quá có nên lên ko ta ;)) cơ mà lên thì nhịn app Paid :(
mình 3gs nên k phải lựa chọn như huynh :)) mà sao con tapbooty hài thế nhỉ? mình chọn cái app MONSTER WAR và nó nhảy vào itunes. sau đó mình out ra và sync app vào chơi đủ thời gian mà lúc về tapbooty không nhận đc coin nhỉ @@

Con đó mình cũng ko đc + điểm, nhg khi sync vào máy mình nhận ra con này trước là con app Free và mình đã ăn nó rồi. Thực tế hiện ra là ở AppBounty con này chỉ có 72 point ( không thể ở 1 app Paid)

Con đó mình cũng ko đc + điểm, nhg khi sync vào máy mình nhận ra con này trước là con app Free và mình đã ăn nó rồi. Thực tế hiện ra là ở AppBounty con này chỉ có 72 point ( không thể ở 1 app Paid)

chán quá. chắc tí qua làm thử con khác. mà huynh ơi sync từ pc bằng itools đc đấy hả. mà ở VPN có mấy cái cùng tên quốc gia nhưng lại chia làm nhiều lựa chọn như kiểu IP Italy nó có 4 cái. vậy 4 cái VPN đó có đc coi là khác nhau k hay vẫn vậy?

Nó chỉ là IP khác của nước đó thôi, ví dụ mỗi ngày bạn vào web vs 1 địa chỉ IP Việt Nam nhg khác nhau vậy, ko ảnh hưởng j cả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week