Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Một số thắc mắc về Amazon

Amazon thì acc nước nào cũng có thể mua hàng, tuy nhiên Amazon ko ship trực tiếp về VN, mà có 1 số Seller ship thì chi phí cực đắt => Xách tay đc thì các bạn hẵng mua

FAP hiện h mình kiếm 1 tháng đc 6-8k point, còn các bạn mình nghĩ là tầm 4-5k point do ko có ref

lam sao de an gian dc cai amazon.com vay, inbox minh voi

Câu này thì mình chịu chưa hiểu đc ý của bạn

Acc iTunes thì các bạn điền địa chỉ bừa cũng đc, chỉ cần đúng Zipcode, nếu điền sai Zipcode nó sẽ gợi ý cho bạn 1 Zip đúng nên bạn dựa theo nó mà biến hóa ra ... ok ;)

Một số thắc mắc về Amazon

Amazon thì acc nước nào cũng có thể mua hàng, tuy nhiên Amazon ko ship trực tiếp về VN, mà có 1 số Seller ship thì chi phí cực đắt => Xách tay đc thì các bạn hẵng mua

FAP hiện h mình kiếm 1 tháng đc 6-8k point, còn các bạn mình nghĩ là tầm 4-5k point do ko có ref

Câu này thì mình chịu chưa hiểu đc ý của bạn

Acc iTunes thì các bạn điền địa chỉ bừa cũng đc, chỉ cần đúng Zipcode, nếu điền sai Zipcode nó sẽ gợi ý cho bạn 1 Zip đúng nên bạn dựa theo nó mà biến hóa ra ... ok ;)

FAP dùng VPN đc hả huynh :) mà hnay đi đăng kí acc UK k có phần None ở phần thanh toán, ảo vãi.

FAP dùng đc VPN nhg hạn chế, có app mình update ở đây. Vì có 1 số nguồn tin nói rằng FAP nếu xài VPN sẽ ko đc pay, nhg tuần trước mình đã đc pay và xài VPN down app 3 lần :)

- - - Updated - - -

Bạn cứ đăng ký đúng theo các bước của mình đã hướng dẫn thì nó sẽ ko bắt điền Visa, sẽ có chữ None :)

FAP dùng đc VPN nhg hạn chế, có app mình update ở đây. Vì có 1 số nguồn tin nói rằng FAP nếu xài VPN sẽ ko đc pay, nhg tuần trước mình đã đc pay và xài VPN down app 3 lần :)

- - - Updated - - -

Bạn cứ đăng ký đúng theo các bước của mình đã hướng dẫn thì nó sẽ ko bắt điền Visa, sẽ có chữ None :)
Vậy là FAP ra app ít như FP nhỉ. Mà mình dùng VPN search đc trên google :)). Tapbooty vừa vào không được chắc vẫn đang bảo trì.

FP ra app nhiều hơn FAP nhiều chứ, FAP chỉ chơi thêm để tăng thu nhập thôi :D

FP ra app nhiều hơn FAP nhiều chứ, FAP chỉ chơi thêm để tăng thu nhập thôi :D
Tớ mới thử Reg acc Gmail. Mới phát hiện ra, bình thường khi Reg acc tớ toàn bỏ qua bước nhập Captcha nên phải xác nhận bằng đt.
Giờ Reg nhập captcha đầy đủ thì ko phải Verify bằng đt nữa :p

Còn cái iTunes HongKong nữa là tạm xong :D

Bồ Đào Nha tên tiếng ANh là gì nhỉ :(

Portugal :D
Nhg hình như chỉ có HMA mới có VPN này :) VPN chỉ có Turkey ( thổ nhĩ kỳ ) thôi

Portugal :D
Nhg hình như chỉ có HMA mới có VPN này :) VPN chỉ có Turkey ( thổ nhĩ kỳ ) thôi
Tiện thì đăng ký trước cũng được :p

Tớ có mấy app cứ Pending :( Sign Up, chơi đủ kiểu mà chưa được . Để hết tối nay mà ko xong thì xin sự trợ giúp của cậu :D

Tớ mới thử Reg acc Gmail. Mới phát hiện ra, bình thường khi Reg acc tớ toàn bỏ qua bước nhập Captcha nên phải xác nhận bằng đt.
Giờ Reg nhập captcha đầy đủ thì ko phải Verify bằng đt nữa :p

Còn cái iTunes HongKong nữa là tạm xong :D

Bồ Đào Nha tên tiếng ANh là gì nhỉ :(

Cũng là 1 phần thôi, nếu c tạo nhiều acc liên tiếp mà ko delete cookie, cùng IP thì nó vẫn bắt Verify đó :)

Tiện thì đăng ký trước cũng được :p

Tớ có mấy app cứ Pending :( Sign Up, chơi đủ kiểu mà chưa được . Để hết tối nay mà ko xong thì xin sự trợ giúp của cậu :D
mình cũng bị như bạn, từ tối hqua tới h. nhưng tự nhiên có 1 app lại đc tính điểm, thấy nó cộng cho 42 pts mà chưa làm thêm app nào :))

Máy mình mua lại @@ mà nếu chủ máy trước chơi fp từng down app đấy r mà bh mình dùng vẫn gặp lại nó dc à ? Tưởng con nào gặp r k xuất hiện nữa chứ?

Mình nghĩ là gặp và ăn rồi cũng vẫn có thể gặp ,nếu k phải thì có thể chủ máy trước đã từng chơi những app kiếm tiền khác và ăn app đó rồi thì mình k ăn dc bên FP nữa

Mình nghĩ là gặp và ăn rồi cũng vẫn có thể gặp ,nếu k phải thì có thể chủ máy trước đã từng chơi những app kiếm tiền khác và ăn app đó rồi thì mình k ăn dc bên FP nữa

oh mình cũng nghĩ thế. mình vừa sang bên VPN AUS có 2 app quên tên r, ăn xong có pts ngay. 1 cái 82 1 cái 42 pts. mng thử xem

FP kiếm points khổ quá ,mà chả ai ref ,cày 1 mình

Sao cái Freeapppaty nó không ra app nhỉ ,gần 2 ngày chả ra app nào ,thế mà nghe người ta bảo 1 ngày 2 đến 3 app đều đều :binhsua149:

Ai bảo c là 1 ngày 2 đến 3 app đều đều vậy :)

Ở đây mình bảo là trung bình 2 ngày nó sẽ ra app, và chơi solo kiếm 4-5k point 1 tháng mà ;)

Update, Tapbooty đã vào bình thường, bạn nào chiến thì chiến mà rút thì rút đi :D

- - - Updated - - -

Mở bát nhé ;)

[h=2]M80 Labs, Inc. sent you $3.70 USD[/h]Transaction ID: 9JA77468NB0999441
Dear Hong An Le,
M80 Labs, Inc. sent you a payment of $3.70 USD.
Note from sender, M80 Labs, Inc.:
An, Congratulations on your reward of $3.70 in PayPal cash. Please come visit us soon atwww.Tapbooty.com to earn more rewards!

Ai bảo c là 1 ngày 2 đến 3 app đều đều vậy :)

Ở đây mình bảo là trung bình 2 ngày nó sẽ ra app, và chơi solo kiếm 4-5k point 1 tháng mà ;)
Huynh ơi rảnh k reg hộ mình cái acc itunes AUS với. Cả tối làm mà k dc. Toàn bắt phải chọn phương thức thanh toán mà k có chọn NONE. Mail mình [email protected]. Hộ mình với huynh nhé

Bạn search app AngryBird rồi click vào app Free đó rồi chọn tạo acc là sẽ có mục None
Anyway, Done, bạn check mail nhé ;)

Tuy FAP có giá trị kiếm $ trong 1 tháng khá thấp, nó chỉ là chương trình thêm vào để tăng thu nhập lên vs khoảng thgian bỏ ra cho nó ko đáng kể. Nhg sẽ có lúc vui vui khi sắm đc con app như thế này ;)

Con này cũ rồi mình moi lại thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,465
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week