• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Kiếm tiền trên iPhone với TapBooty, Featurepoints và rất nhiều app khác, dễ dàng kiếm 2$ 1 ngày - Có

Reg dùm mình acc Itunes IP UK hay US gì đó cũng dc.Mình reg theo bạn

- - - Updated - - -

mình cài futurepoints trên iphone 4 ko dc bác nào giúp với

Các bạn cho hỏi mình giới thiệu cho đứa bạn chơi tapbooty nhưng nó không có tài khoản paypal, vậy mình với nó cùng request tiền về tài khoản paypal của mình thì có được không ?
Thoải mái đi đại ka ơi:D

Thoải mái đi đại ka ơi:D

Cứ vô tư đi mod :D
P/S: PP verified cho nó lành Mod nhé :D

như vậy nó không tính là chơi 2 tài khoản trên cùng 1 máy à :D à mà tiện đây cho hỏi sao dùng vpn làm thằng tapbooty mà nó toàn hiện ra không chấp nhận proxy, vậy thì phải làm sao ?

a

như vậy nó không tính là chơi 2 tài khoản trên cùng 1 máy à :D à mà tiện đây cho hỏi sao dùng vpn làm thằng tapbooty mà nó toàn hiện ra không chấp nhận proxy, vậy thì phải làm sao ?

TapBooty giờ nó không cho fake VPN nữa bạn à ,nhưng thỉnh thoảng mình vào down = VPN vẫn dc nhưng dc 1 lúc nó lại không chấp nhận VPN nữa ^^

a

FP của mình toàn bị pending app này ,down app nào là bị app đó ,mặc dù trong lúc down và chạy app mình còn không tắt VPN cơ .chán kinh

Hnay mềnh đi chơi về muộn :3

- - - Updated - - -

TapBooty hiện h nó chặn VPN nên bạn nào có HMA mới chiến đc nó. Còn cơ chế check app của trò này thì ko check theo IP, tức là trùng IP vô tư hết, nhg khi down về nó sẽ dựa trên UDID của máy ( Mỗi máy 1 số riêng) nên mình có thể dùng VPN vô tư, trùng IP vô tư, ko sao cả :)

FP của mình toàn bị pending app này ,down app nào là bị app đó ,mặc dù trong lúc down và chạy app mình còn không tắt VPN cơ .chán kinh
View attachment 26044View attachment 26045

Trong các con app của c có những con khó lên điểm, đó là: Hotels.com, Expedia Hotel, Clip chat và Blood Brother
Còn lại mình làm lên point hết, chỉ cần vào app 30 giây hoặc đăng nhập các kiểu là lên điểm. Có thể bạn đc + point ở chương trình nào khác rồi nên nó ko + ở FP nữa chăng.

Bạn để đợt app khác xem sao. Quy trình: Mở VPN, vào chọn app down, click down ở Appstore, tắt VPN, down xong mở VPN, vào app, check point

Trong các con app của c có những con khó lên điểm, đó là: Hotels.com, Expedia Hotel, Clip chat và Blood Brother
Còn lại mình làm lên point hết, chỉ cần vào app 30 giây hoặc đăng nhập các kiểu là lên điểm. Có thể bạn đc + point ở chương trình nào khác rồi nên nó ko + ở FP nữa chăng.

Bạn để đợt app khác xem sao. Quy trình: Mở VPN, vào chọn app down, click down ở Appstore, tắt VPN, down xong mở VPN, vào app, check point

Mình chỉ nghĩ FP ở Máy mình nó bị sao ý thôi ,lúc đầu chơi ngon ,giờ chán quá .Nếu VD các app đó được + điểm ở bên Tap rồi thì nó không + bên FP à bạn ,cái này có khả thi k nhỉ ,vì mình chiến Tap kinh lắm ,tại bữa nay nó k chấp nhận VPN thui

Mình chỉ nghĩ FP ở Máy mình nó bị sao ý thôi ,lúc đầu chơi ngon ,giờ chán quá .Nếu VD các app đó được + điểm ở bên Tap rồi thì nó không + bên FP à bạn ,cái này có khả thi k nhỉ ,vì mình chiến Tap kinh lắm ,tại bữa nay nó k chấp nhận VPN thui
Nếu đã + ở Tap thì 80% là nó ko + bên FP của bạn nữa đâu, vì cái FP này nó check app down lần đầu, đôi khi down về để chơi từ trước như app HayDay vs ClashofClan thì khi làm FP nó cũng ko lên điểm @@

- - - Updated - - -

Khuyên các bạn nên chơi FP cùng vs AppBounty nhé, vì nó có chung app, tuy ko chung app có phí. Nhg những app thường 82 point thì ở FP có chắc chắn AppBounty có vs 90 điểm, down 1 phát ăn cả 2 bên tối đa hóa lợi nhuận :)

- - - Updated - - -

anh em ai biết chỗ nào bán HMA chỉ tôi với, hoặc ai có thì share tôi góp tiền mua chung hàng tháng nhé
Hình như có ghouls đang chán HMA định chuyển nhượng đó :D

Nếu đã + ở Tap thì 80% là nó ko + bên FP của bạn nữa đâu, vì cái FP này nó check app down lần đầu, đôi khi down về để chơi từ trước như app HayDay vs ClashofClan thì khi làm FP nó cũng ko lên điểm @@

- - - Updated - - -

Khuyên các bạn nên chơi FP cùng vs AppBounty nhé, vì nó có chung app, tuy ko chung app có phí. Nhg những app thường 82 point thì ở FP có chắc chắn AppBounty có vs 90 điểm, down 1 phát ăn cả 2 bên tối đa hóa lợi nhuận :)

Ối dời ơi ,thảo nào ,chắc đúng là ăn bên Tap trước nên bên FP không + points ,lúc đầu chơi FP ngon là vì lúc đó chưa chơi Tap :))
và cũng có lẽ vì thế mà bên Appbounty mình cũng không được + điểm ,tải cả đống app may ra mới dc + điểm 1 app :((

Uh, vậy là chuẩn rồi :D, cố gắng ưu tiên down FP trước thì đôi khi đc ăn tất, còn down ở nơi khác trước thì ko ăn đc rồi :D

VPN US có Design Vision 82 point FP

Đang có vài slot HMA ai cần PM nhé. 3$/month :D

HMA xài mình tưởng quá 3 máy là nó block, vài slot làm sao đc ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom